What's new

[CK] Tây Tạng - Vừa đi vừa viết

Bạn có bình chọn cho bài Chung khảo của naloan không?

• Votes: 79 97.5%
  • Không

Votes: 2 2.5%

• Total voters
    81
Re: Tây Tạng - Vừa đi vừa viết

Nếu có 1 nhóm tối thiển 5 người cùng quốc tịch thì có thể xin giấy thông hành vào tibet qua cty du lịch bên đó. thời gian chờ kết quả trong vòng 2 tháng và rất tùy duyên.

mình luôn muốn đi Tây Tạng, bây giờ vớ đc bài này của bạn nữa, thiệt tình là thèm nhỏ dãi :))
bạn đi vui vẻ nhé, chụp nhìu nhìu hình cho mình coi với :)

Re: Tây Tạng - Vừa đi vừa viết

mình luôn muốn đi Tây Tạng, bây giờ vớ đc bài này của bạn nữa, thiệt tình là thèm nhỏ dãi :))
bạn đi vui vẻ nhé, chụp nhìu nhìu hình cho mình coi với :)

Nếu có 1 nhóm tối thiển 5 người cùng quốc tịch thì có thể xin giấy thông hành vào tibet qua cty du lịch bên đó. thời gian chờ kết quả trong vòng 2 tháng và rất tùy duyên.

Đúng là đi Tây Tạng xin giấy phép khó khăn, mình thì mình chỉ mới cưỡi ngựa xem hoa bên đó, bạn ViDoan2401 search trên phuot có nhiều topic của các đoàn đi trước, lộ trình rất thú vị mà hình ảnh cũng rất đẹp nữa, bạn có thể xem bài của anh Tuanfreedom Ký sự xuyên Hymalaya, bài hành trình gắn máy đến Tây Tạng bắt đầu bởi anh HDD82 rùi nối tiếp bởi nhìu anh chị khác.....nhiều bài lắm đó bạn.

Luôn yêu thích Tây Tạng, cảm ơn bài viết của bạn và rất nhiều ảnh đẹp :) Chúc bạn luôn có nhiều sức khỏe để đi nhiều hơn nhen :)

vừa kể cho mẹ nghe tây tạng vui thế nào, đã bị anh hai phủ đầu !!!!! và mẹ lúc nào cũng đứng về phía anh hai ! muốn kìm nc mắt mà ko đc, có lẽ anh hai nói đúng, mới nói có nhiu đó mà nó khóc rồi, mà đòi đi ra nc ngoài chơi !!!???
suốt cuộc đời mình có lẽ chỉ quan quẩn cái xóm nhà lá này thôi !
chào tạm biệt mọi người, và vĩnh biệt ước mơ tây tạng :(

Luôn yêu thích Tây Tạng, cảm ơn bài viết của bạn và rất nhiều ảnh đẹp :) Chúc bạn luôn có nhiều sức khỏe để đi nhiều hơn nhen :)
Cảm ơn bạn nhen, thật ra mình yếu xìu à, đi Tây Tạng chẳng qua là có duyên....

vừa kể cho mẹ nghe tây tạng vui thế nào, đã bị anh hai phủ đầu !!!!! và mẹ lúc nào cũng đứng về phía anh hai ! muốn kìm nc mắt mà ko đc, có lẽ anh hai nói đúng, mới nói có nhiu đó mà nó khóc rồi, mà đòi đi ra nc ngoài chơi !!!???
suốt cuộc đời mình có lẽ chỉ quan quẩn cái xóm nhà lá này thôi !
chào tạm biệt mọi người, và vĩnh biệt ước mơ tây tạng :(

Bạn Vi ơi (có đúng là bạn tên Vi ko?), bạn xem mình cũng ko mạnh mẽ j đâu, bạn tự tin lên nhé. Thật ra nói Tây Tạng vui thì cũng ko hẳn đâu, mà nên gọi là lạc, ở đó ngoài con người có tâm linh chứ ko nhiều những thứ xô bồ. Anh hai bạn lo như thế thì rủ anh hai đi cùng là vui ngay chứ gì :)

thik quá đi....ước ao của mình là đây. Cảm ơn bạn chia sẻ bài viết! rất hay và bổ ích
Cảm ơn bạn đã đọc bài viết, chúc bạn sớm thực hiện một chuyến Tây Tạng nhé!

Chị ơi, Tây tạng ở Mông cổ phải không ạ, sao lại bay sang Bắc Kinh, nó không có đường bay thẳng hả chị

Em ơi Tây Tạng là vùng tự trị thuộc Trung Quốc, nên em phải bay sang TQ đấy, có thể bay Bắc Kinh hoặc Thành Đô rồi mới từ đó lên Tây Tạng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,432
190,079
Latest member
Quynh258
Back