What's new

[Chia sẻ] Có ai lỡ lên kế hoạch Châu Âu mùa dịch???

codais2sj

Phượt tử
Có bác nào dự đoán khoảng tháng mấy thì ĐSQ lại mở cho mình xin visa đi không ạ.
Em mong héo hon hao mòn mất thôi

saigonman010

Phượt thủ
Có bác nào dự đoán khoảng tháng mấy thì ĐSQ lại mở cho mình xin visa đi không ạ.
Em mong héo hon hao mòn mất thôi
Du doan la giua nam sau som nhat moi kha nang di lai duoc tu do day ban, con khong la cuoi nam 2021. Khi ma dich van con, vaccine chua co thi cho du LSQ hay VN cho noi lai cac tuyen quoc te cung hiem ai dam di du lich. An toan suc khoe cho minh va nguoi than. Minh cung da cancel cac chuyen di EU thang 4 nay.

codais2sj

Phượt tử
Du doan la giua nam sau som nhat moi kha nang di lai duoc tu do day ban, con khong la cuoi nam 2021. Khi ma dich van con, vaccine chua co thi cho du LSQ hay VN cho noi lai cac tuyen quoc te cung hiem ai dam di du lich. An toan suc khoe cho minh va nguoi than. Minh cung da cancel cac chuyen di EU thang 4 nay.
Em đi thăm thân nên mới sốt sắng bác ạ. Chứ mà chỉ du lịch thì cũng đỡ mong mỏi hơn. Mong tin từng ngày

saigonman010

Phượt thủ
Em đi thăm thân nên mới sốt sắng bác ạ. Chứ mà chỉ du lịch thì cũng đỡ mong mỏi hơn. Mong tin từng ngày
Oh, vay em cang mong cho hon. That su de an toan khi di nuoc ngoai khong biet den bao gio luon. Nhung nguoi dam me phuot nhu moi nguoi o day deu cung tam trang. Khi ma di lai an toan chac ve may bay, hotel nay no khong con gia re nua qua vi nhu cau ai cung tang cao.

Thanhthuy1213

Phượt quái
Mùa dịch này vé máy bay đã mua thì huỷ free nha các bạn...đừng bỏ mất tiền uổng lắm.