What's new

[Chia sẻ] Có ai lỡ lên kế hoạch Châu Âu mùa dịch???

Mình lỡ book hết vé máy bay cho toàn bộ chuyến du lịch Bắc Âu tháng 4 này. Đây là chuyến đi đầu tiên mà mình đã bỏ rất nhiều tâm huyết, đó cũng là ước mơ nhiều năm giờ mới dám thực hiện. Vậy mà, cô vi đến ... Mình thực sự thấy đau lòng, ko biết có bạn nào cùng cảnh ngộ ko??

Có bác nào dự đoán khoảng tháng mấy thì ĐSQ lại mở cho mình xin visa đi không ạ.
Em mong héo hon hao mòn mất thôi
Du doan la giua nam sau som nhat moi kha nang di lai duoc tu do day ban, con khong la cuoi nam 2021. Khi ma dich van con, vaccine chua co thi cho du LSQ hay VN cho noi lai cac tuyen quoc te cung hiem ai dam di du lich. An toan suc khoe cho minh va nguoi than. Minh cung da cancel cac chuyen di EU thang 4 nay.

Du doan la giua nam sau som nhat moi kha nang di lai duoc tu do day ban, con khong la cuoi nam 2021. Khi ma dich van con, vaccine chua co thi cho du LSQ hay VN cho noi lai cac tuyen quoc te cung hiem ai dam di du lich. An toan suc khoe cho minh va nguoi than. Minh cung da cancel cac chuyen di EU thang 4 nay.
Em đi thăm thân nên mới sốt sắng bác ạ. Chứ mà chỉ du lịch thì cũng đỡ mong mỏi hơn. Mong tin từng ngày

Em đi thăm thân nên mới sốt sắng bác ạ. Chứ mà chỉ du lịch thì cũng đỡ mong mỏi hơn. Mong tin từng ngày
Oh, vay em cang mong cho hon. That su de an toan khi di nuoc ngoai khong biet den bao gio luon. Nhung nguoi dam me phuot nhu moi nguoi o day deu cung tam trang. Khi ma di lai an toan chac ve may bay, hotel nay no khong con gia re nua qua vi nhu cau ai cung tang cao.

bạn cho mình hỏi xem ? hôm nay bạn đã làm được visa châu âu chưa vậy ? ĐSQ Pháp đã tiếp nhận hồ sơ visa sechenghen chủa bạn ơi ?

bạn cho mình hỏi xem ? hôm nay bạn đã làm được visa châu âu chưa vậy ? ĐSQ Pháp đã tiếp nhận hồ sơ visa sechenghen chủa bạn ơi ?
Chưa bạn ạ. Cửa Đức mới có thông báo gia hạn hạn chế nhập cảnh đến 30/6 rồi b ạ. Tạm thời không xử lý hồ sơ xin visa, trừ các TH cần thiết. Thăm thân vẫn chưa nhận.
Mình thì sẽ nộp ở cửa Thụy Sỹ và hiện tại chưa có thông báo gì. Pháp thì tớ không biết nữa nhưng khả năng cao là vẫn chờ rồi.

Các bác thử tour lặn biển Nha Trang mùa hè này đi!!

Attachments

243.6 KB · Views: 151
Các bác thử tour lặn biển Nha Trang mùa hè này đi!!
hok fai nói gì chứ dạo này forum bỏ ngõ, toàn spam quảng cáo tour. Dzí dụ như post này (dù up 2 năm trước rồi), ngta đang bàn Phượt châu âu tự nhiên vô quảng cáo tour Nha Trang, liên quan gê

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,187
189,947
Latest member
uyen13579
Back