What's new

[Chia sẻ] Có nên đi Cần Thơ + Châu Đốc theo tour hay tự bắt xe Phương Trang đi một mình

Re: Có nên đi Cần Thơ + Châu Đốc theo tour hay tự bắt xe Phương Trang đi một mình

Mình cũng định đi miền Tây đợt này, bạn PM nick hoặc số ĐT cho mình để trao đổi nhé

Re: Có nên đi Cần Thơ + Châu Đốc theo tour hay tự bắt xe Phương Trang đi một mình

Cần Thơ và Châu Đốc dễ lắm! Bạn tự đi đi! Có gì alo mình hỗ trợ! Mình ở Cần Thơ và quê ở An Giang ( Hưng 0912.169.283)
- 6/5 đặt xe Phương Trang hoặc Thành Bười về Cần Thơ (90.000 đ) nghĩ trưa. Chiều đi tham quan nhà cổ Bình Thủy, Đình Bình Thủy, chùa Nam Nhã (có thể thuê xe máy KS, đường rất dễ đi)... tối thì dạo phố đêm ở Bến Ninh Kiều nha!!! ( Bạn có thể đặt KS Kim Lân. phòng ok giá khoảng 250.000/p2)
- 7/5 Sáng xuống Bến Ninh Kiều hỏi tàu đi ghép hoặc tự chạy xe vào Cái Răng ngắm chợ từ trên bờ rồi chạy thẳng vào KDL Mỹ Khánh...
Chiều có thể đặt xe Phương Trang đi thẳng Châu Đốc. Viếng chùa Bà, Lăng Thoại Ngọc Hầu. Nghĩ đêm tại đây ( phòng nghị bình dân rất nhiều.)
- 8/5 Có thể thuê xe chạy tham quan Núi Cấm (trên 20km). Hoặc đi Chợ Châu Đốc, Làng Chăm.. Đường đơn giản hỏi là biết!
Có thể đặt chuyến xe cuối cùng của ngày về lại Cần Thơ or TP. HCM hoặc ngủ lại ngày 9/5 về sớm!
P/s sao bạn không bay thẳng Hà Nôi _ Cần Thơ và ngược lại!

phihung282000 lên tour tốt quá. Đủ có cái nhìn bao quát rồi.

Hi Anhntv0905, mình cũng đang ở Hà Nội, đầu tháng 6 mình cũng bay vào sài gòn và muốn đi miền tây khoàng 2-3 ngày gì đó. he, trễ hẹn 2 lần rùi nên lần này quyết tâm đi. Bạn đi trc có gì về share kinh nghiệm cho mình ké nhé. Tks bạn nhiều nhiều........hi

Last edited by a moderator:

Thấy ở Miền Tây hãng xe Phương Trang là ổn nhất nếu đi theo chuyến HCM - AN GIANG- CHÂU ĐỐC .Thì có thể đi xe phương trang.. chất lượng cao...mỗi ngày có rất nhiều chuyến nên chả phải lo gì.

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back