What's new

[Chia sẻ] Cô Tô một ngày tháng Tám tươi đẹp!

Khồng, chuyến đi này chỉ có tắm biển và đập muỗi thôi

Trộm vía được cái thời tiết đẹp, dưng mà cảnh thì không đẹp như của bác Chitto được

Cầu cảng Cô Tô
picture.php

Hoàng hôn Cô Tô ngắm từ Hải đăng. Quả này tớ rình đúng h mà đài báo có nhật thực để lên ngắm nhưng chạ thấy gì cả
picture.php

Các bạn đã đi ơi, sao mình hỏi chuyến xe đi Vân Đồn ở bến Lương yên mà người bảo có, người bảo ko ( toàn người của bến xe đấy)X(
Giúp mình gấp với, mai mình đi rồi. Khoảng cách từ Cẩm phả đến Vân đồn là bao xa vậy? Nếu không có xe Vân Đồn thì mình bắt buộc phải bắt xe Cẩm phả vậy.
Tnk trước nhìu nhìu nhá! (beer)

Cái chuyến đấy nó chạy cũng thất thường lắm. Hôm bọn tớ đi nó cũng bảo là "hôm nay xe đó tạm nghỉ", thế nên tốt nhất là hỏi trước, nếu ko có thì đành bắt xe Cẩm Phả thôi

Tnk cả nhà nhìu nha! :L
Thế là yên tâm lên đường rồi. Chắc cú thì mai mình bắt xe Cẩm Phả vậy. Nhỡ nhà xe cứ nói bừa là đi Vân đồn rồi bán mình lung tung cho các xe khác thì chết.
Hi vọng là được ngắm cảnh đẹp như ảnh các bạn trưng trên này (c)

Ối giời ơi, H ơi, bạn vào đây mà thấy nghẹn ngào quá. Ko biết đến bao giờ mới được đi Cô Tô đây hả giời? Nhìn mà thèm thuồng. Nhưng nghĩ đến khoản đêm nằm làm mồi cho muỗi béo thì cũng hơi hãi nhỉ :(

Ối giời ơi, H ơi, bạn vào đây mà thấy nghẹn ngào quá. Ko biết đến bao giờ mới được đi Cô Tô đây hả giời? Nhìn mà thèm thuồng. Nhưng nghĩ đến khoản đêm nằm làm mồi cho muỗi béo thì cũng hơi hãi nhỉ :(

Mày đi sang kia chả sướng bỏ xừ ra, ghen tị nỗi gì :D. Cô Tô lúc nào đi chả đc, còn Mel mới khó chứ nhỉ ;)

Nghe và xem rốt sỳ tường thuật về Cô tô,em cũng thích lắm cơ mà em máu ngọt(ra đó muỗi nó liên hoan em chết) và có 1 số thứ nữa của em cũng n..g..ọ..t.
Bao giờ có cái dịch vụ tốt em sẽ đi.cám ơn rốt sỳ đã chia xẻ với mọi người.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back