What's new

Côn Đảo, bản hùng ca bất tận, từ ngày 17- 20/6

Côn Đảo

Đã huỷ vì khg đủ số lượng mem tham gia, XL mọi người. Xin hẹn dịp khác vậy...Giờ mình đang tập trung cho chuyến xuyên Việt sắp tới.

Last edited:
Re: Côn Đảo, bản hùng ca bất tận

Lịch trình của bạn có vẻ nhàn nhã , vì thật ra Côn Đảo kg lớn . Nhưng đã đến Côn Đảo mà kg đến Hòn Bảy Cạnh thăm ngọn Hải Đăng cổ nhất VN , xem Vic đẻ vào mùa này thì tiếc quá bạn ạ ! :))

Sao không đi bằng xe du lịch luôn bạn ,,mà phải đi bằng honda nữa ,,nếu đi bằng xe du lịch rồi đi tàu ra côn đảo thì bạn cho mình bik nhé

Bạn có thể đi chiều thứ bảy không bạn ? Một số anh chị em có thể tận dụng ngày chủ nhật để đi, khỏi phải xin phép cơ quan nhiều ngày?

Bạn có thể đi chiều thứ bảy không bạn ? Một số anh chị em có thể tận dụng ngày chủ nhật để đi, khỏi phải xin phép cơ quan nhiều ngày?
Mới đầu mình đăng kí vé theo lịch tàu chuyến số 5 (đi 22/6 - về 24/6). Phòng vé đã đồng ý rồi nhưng sáng qua họ lại thông báo là hết vé khứ hồi nên đành đổi sang ngày khác đó

Re: Côn Đảo, bản hùng ca bất tận

Lịch trình của bạn có vẻ nhàn nhã , vì thật ra Côn Đảo kg lớn . Nhưng đã đến Côn Đảo mà kg đến Hòn Bảy Cạnh thăm ngọn Hải Đăng cổ nhất VN , xem Vic đẻ vào mùa này thì tiếc quá bạn ạ ! :))
Đúng, đúng zậy chương trình này quá nhẹ, cưởi ngựa xe hoa thôi à, thêm cái Hải Đăng đi bác Hallo.

Mùa này mà đi biển sao => kinh nghiệm tắm mưa côn đảo phải hỏi mẹ chuột rồi :LL. Mình sẽ tổ chức nhưng đi sẽ sau bạn 1 tháng là tháng đẹp nhất trong năm của Côn Đảo (theo đài khí tượng thủy văn của người dân côn đảo).

Tháng 6 thì mới ảnh hưởng đầu mùa mưa nên biển động nhẹ đên rất nhẹ.
Tháng 7: ok =>>>>>>>>>>>>>>>>>> year
Tháng 8 thì ngay mùa gió chướng.

Ra Côn Đảo mà ko coi Vích đẻ thì hơi tiếc đó bạn . Ko biết có đúng ko nhưng mình đọc máy bài trên mạng nói là muốn coi vích đẻ thì phải tốn 150 USD/khách do đc quản lý độc quyền gì đó :shrug:

Bạn Cao Nguyên cho mình quăng trước vài cục gạch của chuyến Côn Đảo tháng 7 nhá. Khi nào mở thớt mình sẽ đăng ký liền.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back