What's new

[Chia sẻ] CÔN ĐẢO ! TIẾNG VỌNG TỪ QUÁ KHỨ

CÔN ĐẢO ! Có một hòn đảo nằm trơ trọi giữa biển Đông , nơi đó đã minh chứng cho một thời kỳ đen tối khi thực dân Pháp bắt đầu cuộc xâm lăng Việt Nam , từ đó cái tên " CÔN ĐẢO địa ngục trần gian " xuất hiện cùng lúc với khẩu hiệu Khai hóa văn minh của phương tây trên con đường tìm kiếm thuộc địa của Pháp ở bán đảo Đông Dương !

Last edited:
Chào a BẢO
Lâu lắm rồi e mới lên Phuot lại vì lúc truoc trang này bị sự cố gì đó nên e o vào được . Nay vào được gặp bài cùa a vui quá luôn . E đọc một mạch nhớ Côn đảo ghê luôn . E đến nơi này vào dịp 30/4 năm rồi 2018 . Nhanh ghê mới đó gần 1 năm rồi . E cũng muốn góp với Anh 1 số hình về Côn đảo nhưng trang flikr o cho share hình . A có cách gì không chỉ cho e với.
thanks A nhiều nha . chúc A chị nhiều sức khỏe làm nhiều chuyến nha

Chào a BẢO
Lâu lắm rồi e mới lên Phuot lại vì lúc truoc trang này bị sự cố gì đó nên e o vào được . Nay vào được gặp bài cùa a vui quá luôn . E đọc một mạch nhớ Côn đảo ghê luôn . E đến nơi này vào dịp 30/4 năm rồi 2018 . Nhanh ghê mới đó gần 1 năm rồi . E cũng muốn góp với Anh 1 số hình về Côn đảo nhưng trang flikr o cho share hình . A có cách gì không chỉ cho e với.
thanks A nhiều nha . chúc A chị nhiều sức khỏe làm nhiều chuyến nha
Chào bạn ! Cám ơn bạn đã dành chút thời gian xem qua bài viết của mình ! Vấn đề up hình lên trang phuot.vn vẩn như trước thôi ,nhưng Flickr bây giờ đã hạn chế dung lượng , flickr chỉ cho mình lưu Free có 1000 tấm ảnh thôi , bạn muốn up được thì phải tự xóa bớt trên tài khoảng Flickr của mình ( mình cũng xóa rất nhiều hình ,nên có nhiều bài trước đây mất hết hình ảnh , chấp nhận thôi chứ biết sao ) còn nếu muốn giữ tất cả lại thì phải mua tài khoảng Flickr Pro một năm khoảng 50$ ! còn cách up lên vẩn như trước , bạn clik vào hình muốn up , nó hiện lên đường dẩn , bạn clik vào BB cos bấm Ctrl C sau đó qua trang phuot.vn ( bài của mình ) bạn clik vào biểu tượng hai mắc xích rồi Ctrl V nhé ! Thân

Cám ơn chú Bảo vì bài viết của chú rất hay. Con rất thích những bài của chú và chú Tuấn Còi (nhưng dạo này không thấy chú Tuấn up bài mới). Vợ chồng con cũng thích đi du lịch phượt như cô chú nhưng mắc công việc không đi xa được chỉ lanh quanh các tỉnh gần Đà Lạt . Chúc cô chú nhiều sức khỏe để đi được thêm nhiều nơi, viết thêm nhiều bài nữa để khi tui con đi được thì chỉ vô tìm bài của chú là có đủ thông tin để đến nơi đó :p:p. Cám ơn cô chú.

Chào bạn ! Cám ơn bạn đã dành chút thời gian xem qua bài viết của mình ! Vấn đề up hình lên trang phuot.vn vẩn như trước thôi ,nhưng Flickr bây giờ đã hạn chế dung lượng , flickr chỉ cho mình lưu Free có 1000 tấm ảnh thôi , bạn muốn up được thì phải tự xóa bớt trên tài khoảng Flickr của mình ( mình cũng xóa rất nhiều hình ,nên có nhiều bài trước đây mất hết hình ảnh , chấp nhận thôi chứ biết sao ) còn nếu muốn giữ tất cả lại thì phải mua tài khoảng Flickr Pro một năm khoảng 50$ ! còn cách up lên vẩn như trước , bạn clik vào hình muốn up , nó hiện lên đường dẩn , bạn clik vào BB cos bấm Ctrl C sau đó qua trang phuot.vn ( bài của mình ) bạn clik vào biểu tượng hai mắc xích rồi Ctrl V nhé ! Thân
Theo mình thấy bây giờ diễn đàn cải tiến rất thuận lợi cho việc up hình ,như mình lúc trước phải cho hình lên album của diễn đàn rồi mới up hinh lên được.Nay mình chỉ cần copy hình vào máy tính ,khi viết bài muốn up hình lên chỉ cần bấm vào kèm ảnh nó sẽ hiện lên hình mình muốn chọn ,rồi cứ copy vào là lên hình trên diễn đàn. Rất đơn giản ,thuận lợi hơn trước nhiều . thân . Tuy nhiên hình phải được giảm bớt pixels chừng 800 x 450 .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back