What's new

[Cung TM] Côn Đảo - Trở về với thiên nhiên hoang sơ - 10 - 12/8/2012

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Di chuyển Vũng Tàu - Côn Đảo
Ngày 1: Côn Đảo - Địa ngục của trần gian
Đến CĐ - nhận xe - Khám phá TT Côn Đảo
• Dinh chúa Đảo
• Trại tù Phú Sơn, Phú Hải
• Trại Phú Tường
• Khu biệt lập Chuồng Bò
• Nghĩa trang Hàng Dương
• Miếu bà Phi Yến
• Chùa Núi Một
Cắm trại tại Hòn Trác Lớn
Buổi tối: Tham dự Tiệc - BBQ với các món hải sản độc đáo

Ngày 2: Côn Đảo _ khám phá thiên nhiên hoang sơn
Quay lại đất liền - khám phá bãi Đầm Trầu, Miếu Cậu,.... suối nước nóng
Khám phá đến đầm - đỉng tình yêu, suối nhật bản,..
Lêu tàu về lại Vũng tàu, off thanh lý tài chánh

Chi phí: 340.000đ gồm ăn 3 bữa, tiền đất trại, xe tham quan đảo.
Không bao gồm: xe vũng tàu - tp.hcm và ngược lại, tàu vũng tàu - côn đảo và ngược lại.
Thời gian: 10 - 12/8/2012

Re: Côn Đảo - TRỞ VỀ VỚI THIÊN NHIÊN HOANG SƠ.

Cứ việc dòm =]] còn 2 tháng nữa mà, đâu ai cấm mình dòm đâu ha ha ha~~~ =]]]

mình đặt 1 gạch nhé.
Hồ Thị Mỹ Dung
CMND: 205159591
sđt: 0936131353
Mail: [email protected]
mình đăng ký vé khứ hồi đi VT- CĐ nha

Last edited:

Anh Cao Nguyên cho em đặt 2 gạch cứng nha anh. Thông tin em ở chuyến cần giờ lần 2 á.

DANH SÁCH TẠM THỜI

caonguyen_dom 1
Tin Hà Dũng 2
thanhtung_1970 1
xedap2011 3
Sáu Sậu 1
Tóc Xù 74 1
sofolo 1
def 2
kenryvo 1
kenzun Phạm 2
anacodam 2
mydung_2208 1
lh_nam 2

Tổng 20

SẼ GÚT DANH SÁCH KHI ĐẶT ĐƯỢC SỐ LƯỢNG VÉ TỐI ĐA

Cho em dập dòm 1 xuất... còn tới 2 tháng nữa không biết xin phép nghỉ được hông? Nhưng mà nếu không đặt gạch trước thì nguy lắm... :)

Sao bạn ko tính phí trọn gói để mọi người dễ cân đối hầu bao? Nếu đi cuối tháng 7 thì mình cùng đồng hành.

Xin phép Caonguyen_dom 1 cái comment để mình chém bạn này cái nha .

- Chủ thớt lên plan đã cân nhắc thời điểm và lịch trình rồi, bạn thấy phù hợp thì bạn nhập đoàn, oki? Bạn comment kiểu thế này: "nếu đi ngày ...xyz...thì mình cùng đồng hành", bạn đi dc ngày xyz của bạn thì kệ bạn chứ, bạn tự lên plan mà đi.

- Bạn biết tại sao chủ thớt chỉ chốt chi phí của những hoạt động tại Côn Đảo k? Để đi ra dc Côn Đảo có rất nhiều cách : máy bay, tàu (giường nằm, ghế ngồi...)...bạn chọn cách nào thì bạn có chi phí đó, cộng vô thôi.

@ caonguyen_dom: ông ít ác lắm, bữa mới nói lên plan đi Côn Đảo cái ông lên liền, làm sao tui trở tay kịp. Chúc đòan này được 64 mems nha = đoàn Trần Hữu Tân+1 mems thôi :)

Xin phép Caonguyen_dom 1 cái comment để mình chém bạn này cái nha .

- Chủ thớt lên plan đã cân nhắc thời điểm và lịch trình rồi, bạn thấy phù hợp thì bạn nhập đoàn, oki? Bạn comment kiểu thế này: "nếu đi ngày ...xyz...thì mình cùng đồng hành", bạn đi dc ngày xyz của bạn thì kệ bạn chứ, bạn tự lên plan mà đi.

- Bạn biết tại sao chủ thớt chỉ chốt chi phí của những hoạt động tại Côn Đảo k? Để đi ra dc Côn Đảo có rất nhiều cách : máy bay, tàu (giường nằm, ghế ngồi...)...bạn chọn cách nào thì bạn có chi phí đó, cộng vô thôi.

@ caonguyen_dom: ông ít ác lắm, bữa mới nói lên plan đi Côn Đảo cái ông lên liền, làm sao tui trở tay kịp. Chúc đòan này được 64 mems nha = đoàn Trần Hữu Tân+1 mems thôi :)

Bạo lực quá Hi Hi !!!! thiện tai thiện tai. Nhưng ............................OKIE!!!!!

Cho mình 2 gạch nhé, thanks :)) mạc dù phải đi làm thứ 7 (tù từ đây rồi:T) như cũng ráng ra côn đảo thăm tù xưa tí =))

Đt: 0903 099 063

Mình đăng ký đi chung mọi thứ theo đoàn nhé, vì không biết tí ti gì về cung này ..hehee...thanks nữa (beer)

Cho em đăng ký dập dòm chuyến này nha Bác Cao Nguyên :D, sẽ confirm khi em có lịch cụ tỉ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back