What's new

[Chia sẻ] Con đường mùa thu Đạo Thành - Tân Đô Kiều - Bát Mỹ - Tagong - Danba - Hailuogou

trjs07

Phượt thủ
Re: Con đường mùa thu Đạo Thành - Tân Đô Kiều - Bát Mỹ - Tagong - Danba - Hailuogou

Đẹp quá chủ top ạ sẵn tiện cho mình hỏi là mình định tự xin visa trung quốc, nhưng mình lưu trú tận 16-17 ngày, ko biết ở nhìu ngày như thế thì khả năng rớt có cao ko ạ, hồ sơ sắp hoàn tất nhưng mình lo mỗi việc này, ko biết mn có ai từng đi nhìu ngày như mình nhưng vẫn đậu visa ko ạ, cho mình ít kinh nghiệm, mình cảm ơn ạ.

vaodeanhem

Phượt thủ
Re: Con đường mùa thu Đạo Thành - Tân Đô Kiều - Bát Mỹ - Tagong - Danba - Hailuogou

Bác nên làm dịch vụ loại 6 tháng nhiều lần, visa loại Business thì ở được 30 ngày. còn Visa du lịch thì bây giờ họ giới hạn ở 15 ngày thôi

phongvu1987

Phượt tử

hi b, nhóm mình cũng chuẩn bị đi tứ xuyên trong tháng 11, bạn cho mình hỏi, thuê xe gồm cả người lái giá bao nhiêu, thuê ntn và cách liên lạc với bên thuê xe? Bạn có thể gửi trả lời đây cho mình phong041187@gmail.com