What's new

Cù Lao Câu hoang sơ và Rừng Phan Dũng cùng huyền thoại SCR

Thế là chuyến đi hành xác CLC và rừng Phan Dũng cũng đã kết thúc với 3/4 đoàn, chỉ còn 1/4 còn lại đang rong ruổi trên các cung đường Nha Trang - Đà Lạt chưa về.

Chuyến đi đậm chất hành xác cho đến khi về nhà ngủ được 2 đêm rồi mà vẫn thấy tê tê cùng các cung đường biển đảo - rừng núi, đầy đủ các loại địa hình.

Thay mặt Vycòi, mình mở topic hồi ấm ức này để các bạn ghi lại các cảm xúc của mình cũng như ghi lại những ấm ức trên suốt chuyến đi vừa rồi. Chuyến đi nào cũng có những niềm vui và những nỗi buồn, nếu có gì không vui thì các bạn hãy cho nó trôi qua, chỉ lưu giữ lại những khoảnh khắc vui vẻ, đầm ấm nhé.

Cũng nhân đây mình xin cảm ơn bạn Vy Còi đã tổ chức chuyến đi này để cho mọi thành viên trong đoàn có cơ hội giao lưu, học hỏi và biết nhiều thứ hơn. Xin cảm ơn anh Toàn, anh Thông mặc dù không đi cùng đoàn nhưng cũng nhiệt tình lo lắng, giúp đỡ dẫn đoàn đi đén nơi cần đến, về đến nơi cần về :D. Cảm ơn bạn Hiền Diệu đã lo hậu cần rất chu đáo. Cuối cùng là tất cả các thành viên trong đoàn đã chung vai sát cánh để có được 4 ngày đi thật vui, thật hoành tráng.

Giờ đã có hình rồi, mọi người cùng up lên đi nè...
Trãi qua 300 km, vượt mọi địa hình, lên rừng xuống biển nhưng về đến nhà bình an vô sự, công lao lớn nhất thuộc về....hehe..con ngựa sắt của tui...nghĩ tới mà thương nó qua đi à...kakakaka

Bệnh nặng lắm rồi nè,đề nghị đi thêm để chưa bớt bệnh,hehe

Báo cáo cả nhvà è tình hình chi phí của chuyến đi như sau:

Nếu ai có thắc mắc giề thì tối nay đi off hỏi luôn hoặc không thì PM cho Vycòi để hỏi nhé. Cảm ơn cả nhà.

Báo cáo sao ko có tên em - em đóng tiền đầy đủ mà hehe

Báo cáo sao ko có tên em - em đóng tiền đầy đủ mà hehe

Hì, do sơ xuất vì vừa tính toán vừa chat chit vừa up chi phí vừa canh chừng sếp nên quên ghi tên Sơn và Xuka vô. Tính toán chi phí TỔNG CỘNG là 19.100.000; TỔNG CHI: 18.948.000, CÒN LẠI 152K nhé các tình iu.
Thành thật xin lỗi vì tính thiếu chính xác này. Hức!
Thứ 5 ngày 17/5 mình off bữa nữa ăn nhậu tiễn tớ về quê luôn được ko ạ???

Last edited:
Đúng rồi. Thôi anh làm cái topic để up hình vậy. Khi nào Vycoi mở topic mới anh sẽ chuyển hình qua.

Ngay từ đầu nói chờ mọi người về share hình đông đủ rồi viết hồi ức luôn nhưng do Vy muốn báo cáo thu chi sớm với lại cũng ham hố quá nên nhờ chị Sinh mở hồi ức này. Giờ có hình rồi mọi người lấy 1 topic này viết hồi ức thôi nha. Đừng lập thêm topic mới làm gì mất công loãng lắm.

9h30 tập trung bến đò. Đưa xe lên. Lại gầy sòng cho quên cái nắng và nóng. Cập bến Vũng Tàu khoảng 11h15. Tổng chi phí hết:
- Vé người: 25K
- Vé xe: 30K
- Vé bốc xe lên bên Cần Giờ: 20K
- Vé bốc xe xuống bên VT: 30K
Vậy chi: 105K. Mắc hơn và tốn time hơn nếu chạy đường ngoài...He he...
Nhưng vẫn sướng vì có thể sắp tới cung đường này sẽ chìm vào dĩ vãng-tối nghe mẹ nói chuyện rằng sắp khởi công xây cầu Vàm Cống-nghĩ lại thấy tiếc cho đám hậu bối ko còn cơ may biết phà là gì..........bởi thế bữa nào picnic VT đề nghị anh Trung Cao sắp xếp cho đi cung đường này lần nữa(miễn tay ga nhe Namir+Sinh)!!

Sài gòn đi Cần Giờ qua phà Vàm Cống là đi đường nào nhỉ!!!!????

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back