What's new

Cùng bình chọn Ảnh Phượt Marathon mừng SN Phượt!

Bạn sẽ chọn ảnh nào?

• Tudia - Phà Cát Lái

Votes: 2 0.7%
  • TÍM - Mỗi người một quan điểm

Votes: 6 2.2%
  • Tíchuot - Con trâu ị bên cái nhà sàn trong mưa

Votes: 27 9.7%
  • Michel Tu - Bay

Votes: 23 8.3%
  • mpt4cus- xay cát

Votes: 12 4.3%
  • Mihtua- Về đích

Votes: 1 0.4%
  • Bad - Siêu dịch chuyển

Votes: 3 1.1%
  • Herrlee - Bình yên Bái Tử Long

• Giangker - trên cầu Long Biên

• KURAKURA - về tổ

• laothanhcachmang - Dắt

Votes: 4 1.4%
  • mrminh - Bóng xế

Votes: 3 1.1%
  • Nini - đua nào

Votes: 67 24.1%
  • MAC - Xe bus Hà Nội

Votes: 0 0.0%
  • Weekender - Xe lôi ơi

Votes: 29 10.4%
  • le.thuanth - Niềm vui của bé

Votes: 9 3.2%
  • Ngohungarch - Hà Nội nhỏ

• VIT - Mẫu đầy ra đấy ( hoàng hôn trên biển có bà đội nón cào nghêu)

Votes: 12 4.3%
  • Tao Pho - Phản chiếu

Votes: 10 3.6%
  • Hoangithp – sau đêm đi khách

Votes: 56 20.1%

• Total voters
    278
  • Poll closed .
Trên này BTC/BGK nhìn bò thành trâu, hoangithp thành hoang hip, mềnh nằm chềnh ềnh giữa cái ảnh kia thì lại tưởng xe ôm đi khách. Hú hồn, hú vía với BTC/BGK.
Hí hí, em rất là cảm ơn anh FBI "đã làm mẫu" cho em chụp để tấm ảnh lọt vô Top 20, phen này được giải rút thì chia sao đây anh ?

:)) Mày làm cái nick loằng ngoằng thế bố ai mà nhớ cho nổi, đổi nick đê.

PS: Mà chạy cửa sau e Su chưa, năm ngoái em Su làm thơ vận động cho ảnh nào ảnh đấy thắng đới nhá.
Nick em làm từ xưa rồi đổi làm gì chị, em chỉ cần các mem nhớ là đủ rồi, còn papa các mem thì kô cần phải nhớ ại sau này nếu có thể thì chỉ là papa của SuSu thôi :D , em đi cửa chính nhà Susu chứ không đi cửa sau đâu nha chị Cỏ !

Fây búc vận động ăn thua giề. Mà bít em Su cần gì chưa? Anh cứ thật thà là chú chưa vận động gì anh đã bỏ phiếu luôn đấy. Liệu liệu mà đối xử nhá =))
Em là kết bác nhất đấy ạ, chứ không như mấy bác cứ đánh tiếng em lobby Ban Bánh Khảo thôi như mà kô nói cho em biết là lobby những ai và lobby như thế nào. (wait)

Em là kết bác nhất đấy ạ, chứ không như mấy bác cứ đánh tiếng em lobby Ban Bánh Khảo thôi như mà kô nói cho em biết là lobby những ai và lobby như thế nào. (wait)

Lobby người nào mà có thể sửa được kết quả của Poll nhé...

Người nào lập poll thì sửa được kết quả của Poll nhé

Thế nhé...

Nên đi Đại hội Phượt cụ Offline để biết BGK Phượt cụ cơ cấu Giải thưởng Mắt lốp thế nào nhé!

Thế nhé, hoangithp!!!

Tổng kết tình hình bình chọn ngày 1

Có 76 Members tham gia bình chọn ảnh

Ảnh hiện đứng đầu cuộc đua là của thành viên Nini bỏ cách khá xa các ảnh khác, chiếm 21 vote

Tiếp theo là ảnh của Hoangithp với sự ủng hộ nhiệt thành của các member Hải Phồng mang lại cho bạn 14 vote (tất nhiên đâu chỉ có Hải Phồng vote đâu nhể)

Weekender chinh phục khán giả bằng sự mộc mạc đang đứng thứ 3 với 12 vote

Bám xa ở 6 - 5 - 4 vote có ảnh của Tím, mpt4cus, Michele Tu và Ti Chuot

Các bạn tiếp tục vào lobby vui vẻ...

Last edited:
Hải Phòng chứ hở :)

And he got mine too ;)

Hoangithp cứ yên tâm nhé, :D!

KHổ đẻ xong lâu rồi mà vẫn cà lăm!!! Đêm về đang ngồi soi lại từng nick của các bạn vì viết sai nick nhiều quá... hự hự mong các tay máy thông cảm

Mình có cảm giác bức "Niềm vui của bé" đã từng đăng ở đâu đó. Cảm giác thôi, bác chủ đừng chửi em nhé! :D

Thế các anh chị em cho em chen chân với nhé. Máy em cùi bắp nhưng cũng muốn bằng anh bằng chị. (Panasonic DMC FS62)

Cho em hỏi : hình như ai poll rồi nó hidden đi phải không nhỉ ?

Em xin cảm ơn các bạn đã vote cho em, em xin hứa nếu được giải rút em sẽ bán thắt lưng để khao cafe cho hết ... nếu thiếu các bác Lệ Quyên cùng em. (wait)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back