Cửu Trại Câu thiên đường hạ giới 2010 ( 22 đến 31/10/2010 )

Status
Not open for further replies.

Tweety

Phượt tử
Nhóm Hà Nội gặp nhau tối chủ nhật tuần này đi chị Tweety ơi??? Chị giúp em liên lạc với các bạn chị nhé? Nếu chị có suggest địa điểm thì biểu em luôn!
Em ơi, tối CN này bọn chị bận mất rồi em ạ. Để tối thứ 2 được không em? Nếu Ok chị sẽ gọi cho 2 Dũng rồi báo lại địa điểm và thời gian cho em.

Vik

Phượt thủ
Em ơi, tối CN này bọn chị bận mất rồi em ạ. Để tối thứ 2 được không em? Nếu Ok chị sẽ gọi cho 2 Dũng rồi báo lại địa điểm và thời gian cho em.
Tối thứ 2 em bận đến 9h chị ạ, nếu lúc đó không quá muộn thì chị alo em nhé.

KevinAuto

Hưởng thụ
Chuẩn bị hành lý thôi các đẹp chai đẹp gái ơi ... khà khà háo hức quá 3 hôm nữa xuất phát rùi ... phòng ốc hôm nay đã đặt thuê hẳn 1 chiếc 30 chỗ ra sân bay ShuangLiu đón nhóm ta

Vik

Phượt thủ
Chuẩn bị hành lý thôi các đẹp chai đẹp gái ơi ... khà khà háo hức quá 3 hôm nữa xuất phát rùi ... phòng ốc hôm nay đã đặt thuê hẳn 1 chiếc 30 chỗ ra sân bay ShuangLiu đón nhóm ta
Mọi thứ đã chuẩn bị gần xong, còn chờ ngày xuất phát nữa thôi. Đoàn mình đi muộn nhất và đoàn của chị Nheva đi sớm nhất thì phải?

KevinAuto

Hưởng thụ
Hẹn ngày mai , thật là nôn quá đi ... hehe thanx chị Trang đã tặng em cái sim TQ nhé :X

tieuyenthanh

Phượt tử
Đến h phút cuối cùng em mới vô điểm danh... khi nào lên máy bay chắc mới biết hết mặt mọi ng trong đoàn tại đoàn mình đông quá ^^

KevinAuto

Hưởng thụ
Đã tập trung đông đủ tại Hn chuẩn bị xuất phát thôi , cám ơn a thik hôm qua đã đón chị e nhà e nhé :D

Last edited:

VU HIEN

Phượt thủ
chuyến đi đã hoàn thành, mọi người đã về VN 1 cách bình yên, gửi lời cám ơn đến 2 em Kevin và bé Hùng đã giúp đỡ mọi người trong chuyến đi này. Chúc mọi người trong đoàn luôn vui khỏe và làm việc thật tốt để có dịp gặp lại trong những hành trình khác.

Status
Not open for further replies.