What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8

Re: Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8-Nha Phu-Nha Trang

Huhu, thấy xế ôm ngta lo cho nhao mà GATI vãi! :))

@Cô KHBB: cô ơi,con hỏi chị BBO rồi,chỉ nói là nhóm mình với nhóm anh Hà Sonata gộp nhóm chung với nhau thôi (lúc chơi trò chơi với nhảy nhót á cô), chứ nhóm chỉ thì gộp với nhóm nhỏ khác cô ạ. Mình chỉ gộp 3 nhóm (mình,anh Hà,chị BBO) lúc về ghé điểm ăn chơi thôi ạ. Nên con tính toán thì như vậy nhân sự sẽ ít, con dự là cho nhảy flashmob đoạn nhỏ thôi...

@All: các bạn có đồng ý nhảy flashmob hơm?? ủng hộ nhóm mình, ủng hộ bạn KP cho bạn KP có khí thế soạn bài nhảy đê! :v :D

Ok. Bạn KP làm đạo diễn nhé.

hơ hơ GATO quá cỡ, xế bạn U chắc cho bạn U đeo balô mỏi mòn lun quá. chưa đi mà đã bị hù cho đi bộ rồi :(
:T:T

Chào nhóm của chị KHBB,

Rất vui mừng khi thấy nhóm của chị đã chuẩn bị tốt cho chuyến đi sinh nhật Phuot. Em xin phép được nhắc nho nhỏ vài điểm.

- Trên đường đi, mong nhóm duy trì tốc độ chung, đặc biệt lưu ý lỗi tốc độ và lỗi lấn tuyến. Các trạm CSGT cần lưu ý trên đường đi:
+ Đoạn TP.HCM: Nghĩa trang liệt sĩ (lưu ý đoạn đường xe máy phải đi), Suối Tiên, cầu vượ
Thank you đã nhắc nhở (c)

@Cô KHBB: cô ơi,con hỏi chị BBO rồi,chỉ nói là nhóm mình với nhóm anh Hà Sonata gộp nhóm chung với nhau thôi (lúc chơi trò chơi với nhảy nhót á cô), chứ nhóm chỉ thì gộp với nhóm nhỏ khác cô ạ. Mình chỉ gộp 3 nhóm (mình,anh Hà,chị BBO) lúc về ghé điểm ăn chơi thôi ạ. Nên con tính toán thì như vậy nhân sự sẽ ít, con dự là cho nhảy flashmob đoạn nhỏ thôi...

@All: các bạn có đồng ý nhảy flashmob hơm?? ủng hộ nhóm mình, ủng hộ bạn KP cho bạn KP có khí thế soạn bài nhảy đê! :v :D

Các bạn sắp xếp với nhau trong mục văn nghệ nhé. :L

Chào nhóm của chị KHBB,

Rất vui mừng khi thấy nhóm của chị đã chuẩn bị tốt cho chuyến đi sinh nhật Phuot. Em xin phép được nhắc nho nhỏ vài điểm.

- Trên đường đi, mong nhóm duy trì tốc độ chung, đặc biệt lưu ý lỗi tốc độ và lỗi lấn tuyến. Các trạm CSGT cần lưu ý trên đường đi:
+ Đoạn TP.HCM: Nghĩa trang liệt sĩ (lưu ý đoạn đường xe máy phải đi), Suối Tiên, cầu vượ

Cám ơn Nam đã nhắc nhở, mọi người sẽ lưu ý cẩn thận....Hi hi hi....Tôn chỉ của chị là dứt khoát không nộp lúa cho Hu...:))

Em đang post bài bị lỗi, lát em post lại ạ

Chào nhóm của chị KHBB,

+ Đoạn TP.HCM: Nghĩa trang liệt sĩ (lưu ý đoạn đường xe máy phải đi); Suối Tiên; cầu vượt Linh Trung.
+ Đoạn Đồng Nai: Hố Nai 3; đầu thị trấn Trảng Bom; qua khỏi trạm cân gần đến Dầu Giây; cuối dốc Mẹ Bồng Con; trước ngã ba Ông Đồn.
+ Đoạn Bình Thuận: Đức Tài và Võ Xu có 1 đội lưu động.
+ Đoạn Lâm Đồng: gần cầu Đại Lào (Bảo Lộc); chợ Lộc An; đầu hoặc cuối thị trấn Di Linh; ngã ba mũi tàu vào thác Gougah; ngã ba Liên Khương.
+ Đoạn Khánh Hòa: đèo Khánh Vĩnh đoạn chân đèo; qua cây dầu đôi; cuối đèo Cù Hin; đầu ngã rẽ Cam Thịnh Đông.
+ Đoạn Ninh Thuận: đầu và cuối đoạn QL1 qua Phan Rang; đoạn gần đến Cà Ná
+ Đoạn Bình Thuận: La Gi
+ Đoạn Bà Rịa - Vũng Tàu: Hồ Cốc; đèo Nước Ngọt

- Lưu ý giữ ấm khi đi lúc sáng sớm từ Đà Lạt, chú ý đừng để mũi hít khí lạnh nhiều.

- Mùa này Lâm Đồng hay mưa buổi chiều.

Chào nhóm của chị KHBB,

+ Đoạn TP.HCM: Nghĩa trang liệt sĩ (lưu ý đoạn đường xe máy phải đi); Suối Tiên; cầu vượt Linh Trung.
+ Đoạn Đồng Nai: Hố Nai 3; đầu thị trấn Trảng Bom; qua khỏi trạm cân gần đến Dầu Giây; cuối dốc Mẹ Bồng Con; trước ngã ba Ông Đồn.
+ Đoạn Bình Thuận: Đức Tài và Võ Xu có 1 đội lưu động.
+ Đoạn Lâm Đồng: gần cầu Đại Lào (Bảo Lộc); chợ Lộc An; đầu hoặc cuối thị trấn Di Linh; ngã ba mũi tàu vào thác Gougah; ngã ba Liên Khương.
+ Đoạn Khánh Hòa: đèo Khánh Vĩnh đoạn chân đèo; qua cây dầu đôi; cuối đèo Cù Hin; đầu ngã rẽ Cam Thịnh Đông.
+ Đoạn Ninh Thuận: đầu và cuối đoạn QL1 qua Phan Rang; đoạn gần đến Cà Ná
+ Đoạn Bình Thuận: La Gi
+ Đoạn Bà Rịa - Vũng Tàu: Hồ Cốc; đèo Nước Ngọt

- Lưu ý giữ ấm khi đi lúc sáng sớm từ Đà Lạt, chú ý đừng để mũi hít khí lạnh nhiều.

- Mùa này Lâm Đồng hay mưa buổi chiều.

Các xế lưu ý thông tin này nè. @ Leuyen note vụ này để nhớ nhắc mọi người nhe.

Họ tên:Nguyễn Thành Trung
Năm sinh: 1994
Y!M: [email protected]
SDT:0972 631 525
Xế có xe xuất phát từ Cần Thơ

Nhận xế này và chốt ds xế ôm luôn, bạn chuyển khoản deposit 800k theo số tk sms từ số của thớt 098 7081 705 nhé, và sẽ có ôm liên lạc với bạn. Bạn ở CT chắc phải lên trước SG 1 đêm cho thoải mái ha? Đọc kỷ nội dung chuyến đi và những điều cần lưu ý ở trang 1 nhé.

Gặp bạn hôm xuất phát

Như vậy có nghĩa là Anh Phil không qua đảo được hả Leuyen90 ??

Như vậy có nghĩa là Anh Phil không qua đảo được hả Leuyen90 ??
dạ qua được hết á chú, vì danh sách vẫn đang cập nhật mà :) cô Kim chắc bổ sung sau khi con gửi DS đi rồi á chú :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,369
190,550
Latest member
thietbinas
Back