What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8

Re: Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8-Nha Phu-Nha Trang

Các xế lưu ý thông tin này nè. @ Leuyen note vụ này để nhớ nhắc mọi người nhe.

Nhận xế này và chốt ds xế ôm luôn, bạn chuyển khoản deposit 800k theo số tk sms từ số của thớt 098 7081 705 nhé, và sẽ có ôm liên lạc với bạn. Bạn ở CT chắc phải lên trước SG 1 đêm cho thoải mái ha? Đọc kỷ nội dung chuyến đi và những điều cần lưu ý ở trang 1 nhé.

Gặp bạn hôm xuất phát
Hôm off con sẽ lên off cùng mọi ng để làm quen :D

Hôm off con sẽ lên off cùng mọi ng để làm quen :D
Nhóm đã off xong hết rồi nha em.
Việc còn lại bây giờ là em xem lại lịch trình đi của nhóm ra sao, cần chuẩn bị những j. Lấy sdt của C KHBB để xin stk chuyển tiền cho cô.
Em ở Cần Thơ thì nên lên SG sớm trước 1 ngày để sáng hôm sau ra chổ tập trung đúng giờ, và còn liên lạc với ôm của em để thống nhất việc đưa rước nhau ra chỗ tập trung.

Có thay đổi lịch Off mà ở #1 vẫn chưa sửa, hôm bữa mình k hỏi lại cô KHBB chắc cũng k bít là dời lịch off sớm. Cũng may mà hôm đó được làm quen với mọi người.

Nhóm đã off xong hết rồi nha em.
Việc còn lại bây giờ là em xem lại lịch trình đi của nhóm ra sao, cần chuẩn bị những j. Lấy sdt của C KHBB để xin stk chuyển tiền cho cô.
Em ở Cần Thơ thì nên lên SG sớm trước 1 ngày để sáng hôm sau ra chổ tập trung đúng giờ, và còn liên lạc với ôm của em để thống nhất việc đưa rước nhau ra chỗ tập trung.
Ok tks a đã thông báo tại e đọc ở trang 1 lịch off là 8/7

Gởi Chị KHBB , tôi đăng ký thêm 1 xe vépa độc hành nua nha chị . sẽ liên lạc với chị đóng tiền trực tiếp chị nhé . cảm ơn chị nhìu

goi chi KHBB
Trương Hoàng NAM
22/08/1991
Ô 3 Khóm 1 TT Cần Giộc Long An
0907 766 162

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,017
190,348
Latest member