What's new

Đà lạt mơ mộng , Dran bình yên và Phan rang nắng chói ...

Vụ đi Bàu trắng với nhóm chị Hải Anh , Baobao , anh Thiên Bảo ... tạm hoãn vì có nhiều người mắc bận công việc nhà . Tôi về nhà nghe vợ nói nếu ko đi Bàu Trắng nữa thì tối thứ 6 lên Dalat với em lo chuyện nhà cửa của bố vợ ... hihi xin chấp hành mệnh lệnh của lệnh bà .
Tối thứ 6 tôi với bà xã đi xe giường nằm Phương Trang chuyến 10h đêm ... tới Dalat lúc 4h sáng ... trời se se lạnh thật dễ chịu , khác hẳn ở SG mấy bữa rồi nóng hừng hực ....
Buổi sáng lo mấy việc linh tinh của vợ ... chiều xẩm tối xách máy ra bờ hồ Xuân Hương chụp cảnh chiều tà ...

Từ Dalat đi Ninh sơn cháu đi theo quốc lộ 20 và 27 qua Cầu đất , đèo Dran xuống Đơn dương qua đèo Ngoạn mục thì tới Ninh sơn quãng đường dài 83km ... Nói chung là gần cháu ah, cung đường này đẹp.

Dạ cháu cảm ơn chú. Đi cung đó đẹp hơn từ Đà Lạt xuống Finom rồi Đơn Dương đúng không chú? Còn đi hướng Trại Mát thì minhg chỉ việc chạy thẳng hoài hay sao chú?

Dạ cháu cảm ơn chú. Đi cung đó đẹp hơn từ Đà Lạt xuống Finom rồi Đơn Dương đúng không chú? Còn đi hướng Trại Mát thì minhg chỉ việc chạy thẳng hoài hay sao chú?

Đúng vậy cháu ... Cứ 1 dường thẳng hoài cháu ah , cung đường này đẹp hơn đi đường Finom cháu ah,

Đúng vậy cháu ... Cứ 1 dường thẳng hoài cháu ah , cung đường này đẹp hơn đi đường Finom cháu ah,
Dạ, chắc t6 này cháu đi để cảm nhận nó. Cháu cảm ơn chú nhiều nha, hôm nào chú có đi đâu mà xuất phát từ Đà Lạt thì cho cháu tham gia với :)

Dạ, chắc t6 này cháu đi để cảm nhận nó. Cháu cảm ơn chú nhiều nha, hôm nào chú có đi đâu mà xuất phát từ Đà Lạt thì cho cháu tham gia với :)

Hehe ... sáng nay chú từ Dalat đi Cam ranh chơi đây ... nhưng chú còn đi Nha trang và Tuy hòa nữa ... có dịp nào chú quay về Dalat sẽ gặp cháu ...

Hehe ... sáng nay chú từ Dalat đi Cam ranh chơi đây ... nhưng chú còn đi Nha trang và Tuy hòa nữa ... có dịp nào chú quay về Dalat sẽ gặp cháu ...
T6 này cháu từ Đà Lạt đi Bình Tiên rồi ngủ ở Cam Ranh, thứ 7 cháu ra Bình Ba chơi. CHáu thích ngóng mấy bài chú viết với hay xem hình chú chụp lắm, nhìn thích quá chú

Hình đep quá chú ơi. Chúc chú nhiều sức khỏe để đi nhiều nơi chia sẻ kinh nghiệm cho phượt thủ nha chú. Ngưỡng mộ chú lắm

anh ơi, em chỉ cần nhìn thấy ảnh của anh là sướng rồi, cảm giác như kiểu khám phá bụi ý. em cũng yêu đà lạt lắm. Hôm nào a đi bảo lộc chụp vài tấm đồi chè cho em đỡ thèm thuồng nhé, he he:)), em cảm ơn anh nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back