What's new

[Chia sẻ] Đà Lạt và món ăn đường phố.

Chào mọi người,

Mình sắp đi Đalat cuối tháng với người iu,mình tham khảo nhiều topic thì đa phần các bạn review quán ăn đường phố,mình cũng sưu tầm được 1 số nơi và sẽ ghé thử.Tuy nhiên mình muốn hỏi,ngoài những quán ăn dạng này,không biết mọi người có thể chỉ mình 1 vài nhà hàng ăn ngon và đặc sản ở Đalat được không?

Tiện thể ks tầm 3 sao trở lên vị trí đẹp,lãng mạn luôn càng tốt,mình xin cảm ơn

Cho mình hỏi, trên Đà Lạt uống sữa đậu nành ở đâu thì ngon. Lần trước lên đó uống ở chợ đêm Đà Lạt dở ẹc, mà nghe đồn có chỗ bán sữa ngon lắm, tìm mỏi mắt mà không ra +_+

Món bánh tráng nướng mà nhìn giống pizza quá, nhìn hấp dẫn thật. Ai ở đà Lạt gửi ra Hà Nội cho mình thưởng thức hương vị này đê

Chào mọi người,

Mình sắp đi Đalat cuối tháng với người iu,mình tham khảo nhiều topic thì đa phần các bạn review quán ăn đường phố,mình cũng sưu tầm được 1 số nơi và sẽ ghé thử.Tuy nhiên mình muốn hỏi,ngoài những quán ăn dạng này,không biết mọi người có thể chỉ mình 1 vài nhà hàng ăn ngon và đặc sản ở Đalat được không?

Tiện thể ks tầm 3 sao trở lên vị trí đẹp,lãng mạn luôn càng tốt,mình xin cảm ơn

khách sạn đà lạt 3 sao theo mình đẹp nhất là ngọc phát nhìn ra hồ xuân hương vô cùng lãng mạn. nhất là những ngày có sương mù thì thật là tuyệt vời

bánh bèo số 4 gần cuối đường Phan Đình Phùng nằm bên tay phải
a>

20150207_163043 by hoaiquoc001, on Flickr

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back