What's new

Đà Lạt

Last edited:
Ảnh của bạn chụp ở đâu của Đà Lạt đó. Mình nhìn mãi mà chưa nhận ra địa danh có cảnh này, vì lâu rồi mình cubgx chưa quay lại Đà Lạt.

--> bác vonfram cho em hỏi đây là cái gì thế ạ? Đèn đường ở Đà Lạt ạ??? Em chưa vào ĐL bao giờ nên không biết nó là cái chi???
Mà em có cảm giác ảnh của bác hơi tối hay sao ấy, bức 15 chẳng hạn, e chỉ thấy trời mà không thấy hồ à ( đấy chỉ là cảm giác thôi, vì em chả biết gì về ảnh ọt đâu.hì. )
Và cũng phải cảm ơn topic này của bác nhiều lắm, nhờ nó mà cái tình của em dành cho ĐL lại ... to thêm ra :)

--> bác vonfram cho em hỏi đây là cái gì thế ạ? Đèn đường ở Đà Lạt ạ??? Em chưa vào ĐL bao giờ nên không biết nó là cái chi???
Mà em có cảm giác ảnh của bác hơi tối hay sao ấy, bức 15 chẳng hạn, e chỉ thấy trời mà không thấy hồ à ( đấy chỉ là cảm giác thôi, vì em chả biết gì về ảnh ọt đâu.hì. )
Và cũng phải cảm ơn topic này của bác nhiều lắm, nhờ nó mà cái tình của em dành cho ĐL lại ... to thêm ra :)

Đúng là đèn đường đấy ạ. Nhưng ở trong trung tâm văn hóa Thanh niên. Còn tấm hồ tối quá đơn giản là vì hồ Xuân Hương đang nạo vét, không có nước :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,557
190,123
Latest member
Clayjenson
Back