What's new

Đài Loan tháng 3/2015

Hiện tại Vietjetair chuẩn bị tung vé 0đ đi đài bắc. Mình đã đặt vé đợt 1 với giá 2.800.000 đ (rất không may là ko mua được vé 0 đ, nhưng với mức vé 420.000đ/ chiều thì cũng gọi là rẻ ) . Với giá 0 đ thì vé chỉ khoảng 2tr.
Đây là cơ hội tốt để phượt Đảo quốc xinh đẹp này (Từ Đài Bắc đến Cao Hùng có thể phượt bằng xe máy )
Hiện tại mình đã có 2 nữ, có bạn nào săn vé join chung nhóm mình cho đông vui không? Mình đi từ 20/03/2015 - 24/03/2015.
Tuy nhiên đi Đài Loan phải xin visa. Hiện tại mình cũng chưa có. Nhưng nếu không tự xin được có thể nhờ dịch vụ, nếu không được nữa thì xin visa đi Nhật (mình đã từng xin và khá là dễ)
Nhanh lên nào các phượt thủ. Chi phí chỉ cỡ chừng 10tr thôi. Một tour đi Đài Loan thông thường là 15 triệu đó :((

Cho mình đặt một cục gạch nhé. Ko bít có xin visa được ko nữa. Mình cũng định mua vé 0đ đợt rồi mà ko được.

Đúng ùi, Sài Gòn đó bạn. Không bít có bạn nào book được không vậy? Hình như đợt này là nó quảng cáo thôi, chả thấy vé rẻ đâu cả. Đợt trước mình vô nhìu lắm, mà nhập thông tin tín dụng xong là vé sold. Tức lắm cơ.
Thời gian m book hơi trễ so với mùa hoa anh đào 1 tuần. Hy vọng năm nay lạnh lâu thì may ra.
Nhưng Đài Loan khá nhỏ, Có thể phượt xe máy từ Đài Bắc đến Cao Hùng. Kế hoạch mình chưa lên vì ngày đi còn rất xa, không phân biệt giới tính vì dân phượt cả mà ^^
Nếu bạn vẫn ấp ủ đi Đài Loan thì cứ chờ, chặng này là chặng mới mở của thằng Vietjetair, nó sẽ có đợt khuyến mãi tiếp.

Đúng ùi, Sài Gòn đó bạn. Không bít có bạn nào book được không vậy? Hình như đợt này là nó quảng cáo thôi, chả thấy vé rẻ đâu cả. Đợt trước mình vô nhìu lắm, mà nhập thông tin tín dụng xong là vé sold. Tức lắm cơ.
Thời gian m book hơi trễ so với mùa hoa anh đào 1 tuần. Hy vọng năm nay lạnh lâu thì may ra.
Nhưng Đài Loan khá nhỏ, Có thể phượt xe máy từ Đài Bắc đến Cao Hùng. Kế hoạch mình chưa lên vì ngày đi còn rất xa, không phân biệt giới tính vì dân phượt cả mà ^^
Nếu bạn vẫn ấp ủ đi Đài Loan thì cứ chờ, chặng này là chặng mới mở của thằng Vietjetair, nó sẽ có đợt khuyến mãi tiếp.

ban oi ban du dinh di ngay nao vay de minh canh ve

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back