What's new

Dân Hải Phòng buôn chuyện (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng năm mới các anh chị em Phượt Hải Phòng.

Chúc cho minh mẫn đếm tiền

Chúc cho sức khỏe bước mau

Chúc cho chúng ta bước trên những con đường nở đầy hoa

Ngập tràn niềm vui và hạnh phúc

Đi đến thành công ..!

(beer) (beer) (beer)

Thân chúc dân Phượt đất Cảng thêm một năm hăng say máu lửa, "giang hồ" khắp chốn!:D(beer)

Chúc mừng năm mới! (wait)
Chúc cả nhà Phượt chúng ta sang năm mới mạnh khỏe, làm ăn phát tài phát lộc để có điều kiện Phượt nhiều nhiều, các buổi off liên tục và máu lửa hơn nữa. (beer)

Hụ hụ

Cụ chúc các cháu răng khỏe để chiều nay nhậu hết đồ ế ở nhà cụ.

Hụ hụ

:LL:LL:LL

Đến 79 nhậu đê...., đợi mãi....

Hôm qua em không đến nhà LĐ nhận lì xì được, tiếc quá.

Em có nhờ bác Black-cat uống hộ em 3 ly chúc sức khỏe và mừng thọ LĐ rồi đấy nhé.
Bác nào tường thuật sơ qua tình hình buổi gặp mặt đầu xuân cho em hóng vớiiiii!

@ Black: hẹn bác lần off gần nhất, em và bác sẽ cụng ly với bác Thick xem ai say nhá!

Ồi ôi, hôm qua ọp mà ko mở rộng cho HN theo với

Là sao, là sao chứ?

ối rồi ơi! Em đến là em vẫn đến! Thành phố lên đèn, nhà nhà nở hoa....mỗi tội bàn nhậu vừa được thu vào, bàn tiệc chỉ còn mỗi một anh và 2 em chân dài, miệng xinh, rượu đỏ, khăn hồng....Vừa đang định mở miệng chúc năm mới thì thấy Lờ đờ tay chổi tay xô hừng hực khí thế ra quân " lao động là vinh quang" đầu năm mới! Thật là xúc động thay! Lờ đờ thật là tấm gương sáng về lao động và cống hiến!(c)
(Phải công nhận anh chị em P nhà minh giỏi tạo công ăn việc làm, mọi ngày có người đứng trên ối người ....tết thì ối người cho một người biết lao động là vinh quang!(NT)(beer)Em thật là ngưỡng mộ anh em nhà mình!!!!=))=)))
Nhân đây em cũng chân thành cảm ơn bác Hắc Cường đã mừng tuổi anh chị em một lô kiến thức về cái đỏ đỏ đầu xuân, Chúc bác năm tới làm ăn phát tài gấp mấy lần năm nay để sang tết năm sau anh chị em sẽ hớn hở thuê xe đến chở lì xì về!:L

Ồi ôi, hôm qua ọp mà ko mở rộng cho HN theo với

Là sao, là sao chứ?

Black oi! Tết chờ cậu về thì chỉ còn nến đỏ thôi! Tớ đến độc sau mọi người mỗi tí mà cũng chỉ còn nước thôi, cái hết mất rồiX(

Hôm qua em không đến nhà LĐ nhận lì xì được, tiếc quá.

Em có nhờ bác Black-cat uống hộ em 3 ly chúc sức khỏe và mừng thọ LĐ rồi đấy nhé.
Bác nào tường thuật sơ qua tình hình buổi gặp mặt đầu xuân cho em hóng vớiiiii!

@ Black: hẹn bác lần off gần nhất, em và bác sẽ cụng ly với bác Thick xem ai say nhá!

Hôm qua nhận lời uống hộ e Gạo mấy ly,thành ra người cứ chuếnh choáng,nên phải về sớm.Tóm lại là cơ thể ko thể hấp thụ dc thứ nước lên men này

Hôm qua nhận lời uống hộ e Gạo mấy ly,thành ra người cứ chuếnh choáng,nên phải về sớm.Tóm lại là cơ thể ko thể hấp thụ dc thứ nước lên men này

Nói chung là cái gì cũng phải luyện thì công lực với lên được. Đầu năm là tớ cực lực phản đối cậu cái việc nhận làm công việc trái sở trường. Nhiệm vụ cách mạng nào, con người ấy (trừ khi em Gạo thỏ thẻ hứa hẹn với cậu cái gì qua a lô thì tớ chịu)

Hôm qua về sớm cũng tiếc quá. Mồi đang đượm, một em 18yo đang nằm dài ra đợi mà phải chào mọi người, kể ra mình cũng là người dũng cảm

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back