What's new

Dân Hải phòng buôn chuyện

Tình hình là hình như em bị xóa 2 bài, không biết là lỗi mạng hay phạm húy gì mà mod nào rón tay sờ vào ấy nhỉ, đang cố gắng nhang khói cho đỡ lạnh mà lại bị dư lày là hợi khó đấy, lại còn không có thông báo hay nhắc nhở gì thì làm sao mà em biết để lần sau cẩn thận, mod nào sờ vào thì rón tay thêm lần nữa cho em xin cái lí do đê :(
P/s: Hi vọng là lỗi mạng, chứ em nhớ không nhầm 2 cái post của em chỉ là trả lời các bạn một cách vô hại thôi, không tranh cãi gì với ai, không nói tục chưởi bậy, không quan điểm chính trị chính em gì chống phá cách mạng cả. Trang này là trang nội bộ nhóm, cấm cả những thể loại như vậy thì sau này ếch biết nói gì đâu.

hiz hiz cho em hỏi chút chút ạk, vốn em thì ko phải người Hp ạk( e người nđ ạk), dưng mà tại cái khu vực của em đội chán quá! Em muốn hỏi các anh các chị cho em vào đội vs được ko, Hp cũng đc coi là quê thứ 2 của em đó ạk. Khi nào có lịch phượt đâu thù các anh các chị ib em vs ạk

Hôm nọ giời làm mưa to , lúc sáng bảnh mắt ra em đi ngang qua phố Lý Thường Kiệt, đang vội vã vì cơn cơn mưa ngang qua , chợt loáng thoáng thấy bóng quen , ngoảnh vội lại ..:D . Ối giời anh THik đang bê đĩa bánh cuốn to vật chén ngon lành ..........trên người anh còn diện nguyên bộ áo đi mưa mỏng manh :D

Rất nhớ và rất thích món hò nâng chén tiêu sầu với tựa năm anh em trên chiếc xe tăng của anh Tùng , sau này có cover lại nhưng không thành công:D, Từ giờ đến cuối năm ta lại có dịp tua lại anh nhỉ,

Hoang vu âm u là do từ cái ngày có bạn Phây Búc , bạn ấy gom hết mọi người về nhà bạn ấy ròi , còn lại những tín đồ trung thành lắm mới ở lại nhà Phuot iu vấu thôi ..chẹp... thủa ấy huy hoàng lắm lắm:(

Rất nhớ và rất thích món hò nâng chén tiêu sầu với tựa năm anh em trên chiếc xe tăng của anh Tùng , sau này có cover lại nhưng không thành công:D, Từ giờ đến cuối năm ta lại có dịp tua lại anh nhỉ,

Hoang vu âm u là do từ cái ngày có bạn Phây Búc , bạn ấy gom hết mọi người về nhà bạn ấy ròi , còn lại những tín đồ trung thành lắm mới ở lại nhà Phuot iu vấu thôi ..chẹp... thủa ấy huy hoàng lắm lắm:(

Đại hội quần hùng cũng đang ngấm ngầm chuẩn bị, không biết các phượt tử đang còn bôn tẩu giang hồ ở những nơi đâu nữa, dưng cơ mà kiểu gì thì tháng 12 cũng phải làm 1 phát, bao nhiêu người cũng làm.
Vậy hỡi các phượt tử đang bôn tẩu giang hồ hãy về lại cố hương để được quần hùng hội tụ.

Đại hội quần hùng cũng đang ngấm ngầm chuẩn bị, không biết các phượt tử đang còn bôn tẩu giang hồ ở những nơi đâu nữa, dưng cơ mà kiểu gì thì tháng 12 cũng phải làm 1 phát, bao nhiêu người cũng làm.
Vậy hỡi các phượt tử đang bôn tẩu giang hồ hãy về lại cố hương để được quần hùng hội tụ.

Bác Thick ơi, khi nào Bác đi off nhớ ghé qua phòng bên rủ em đi với nha, lâu rùi không gặp mọi người nhớ quá !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back