What's new

Đăng Ký Áo Phượt 2014

Quote Originally Posted by tieuphong Xem bài
Nick : tieuphong
Số lượng + Size : 02 XXL + 1 XXXL (Tổng 3)
Nhận hàng : Nha trang
Thanh toán : CK
Bạn ở Nha Trang thì đăng ký cho anh biendaikho nhé
Mình đã CK trực tiếp cho bạn rồi trước khi xem thông tin này. Bạn cứ gửi áo chung về Nha trang cho biendaikho với thông tin của mình . Thanks !

Nha Trang đã có áo nhưng sao không có áo của mình Mợ Vy ơi ? Mình có thể nhận ở đâu đây ?

Xin lỗi bạn Vy. Mình đăng ký mua 1 áo XL nhờ giao tận nhà mà chưa thấy. Trong list trang đầu mình số thứ tự 32/ Nguyễn Quốc Anh. Không biết có trục trặc gì không. Mình đang đi công tác không có ở SG nên nhờ người nhà nhận giúp. Có gì coi lại giúp mình. Cảm ơn nhiều

Tình hình là mình vừa nhận áo phượt ở Sài Gòn

Sáng có alo nhờ chị giao áo ở Sài Gòn xem có ai cần thì đổi lại giúp mình như sau:

Cần nhượng lại: 1 áo baby nữ size XL , 1 áo baby nữ size XXL

Cần mua (đổi lại): 2 áo baby nữ, size 4 - 5 tuổi

------------------------------------------------------------------------------------------------------

Tình hình là mình đã đổi được áo size bayby S , cám ơn chủ thớt đã nhiệt tình hỗ trợ tìm áo đổi cho mình nhé

Nhờ chủ thớt tìm đổi giúp 1 size baby S nữa nhé

Chúc cả nhà mình đi Sinh nhật phượt thật vui !

Last edited:
Xin lỗi bạn Vy. Mình đăng ký mua 1 áo XL nhờ giao tận nhà mà chưa thấy. Trong list trang đầu mình số thứ tự 32/ Nguyễn Quốc Anh. Không biết có trục trặc gì không. Mình đang đi công tác không có ở SG nên nhờ người nhà nhận giúp. Có gì coi lại giúp mình. Cảm ơn nhiều

Áo của bạn mình để từ bữa giờ mà ko thấy bạn gọi, ko thấy bạn để lại sdt hay địa chỉ nhà. Khi nào bạn về thì ghé lấy hoặc nhờ ai đó lấy giúp nhé.

Các bạn HN đến địa chỉ 59 Đông Các nhận áo vui lòng gọi trước 30p trước khi đi nhé. Để sắp xếp người ở nhà phát áo cho các bạn. Thanks!

Áo của bạn mình để từ bữa giờ mà ko thấy bạn gọi, ko thấy bạn để lại sdt hay địa chỉ nhà. Khi nào bạn về thì ghé lấy hoặc nhờ ai đó lấy giúp nhé.
Hôm trước mình có inbox rồi nhưng chắc bạn quên. Xin lỗi mình chủ quan không để ý. Một tháng nữa mình mới về lại SG, nên tiện nhất là bạn ship thẳng về nhà mình ở đc 27/2F Huỳnh Tịnh Của, F8, Quận 3. sđt nhà : 08 38206470. Từ chiều trở đi thì lúc nào cũng có người ở nhà. Cảm ơn nhiều. ( Đi vào hẻm gặp ngã 3 thì đi hẻm bên tay phải, thêm khoảng 50m là tới nhà mình)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back