What's new

Đăng ký áo Phượt 2015

Hi Vy !
Nhờ Vy coi lại xíu. Hôm rồi ngày 11/5 lúc 21h28p. Mình có post tin hỏi Vy có chuyển hàng về tỉnh được ko đó. Biết để mình đặt hàng thôi à. Mà chờ hoài đến hôm nay, giờ này mình vẫn ko thấy trả lời. Nếu Vy quên thì sẵn đây cho mình hỏi rõ xíu nha. Mình muốn đặt 2 cái (1 nam , 1 nữ), Nhờ Vy chuyển qua địa chỉ CTY CP Vận Tải Sài Gòn, 379 Lê Hồng Phong, P.2, Q.10 được ko ? phí ship qua bên cty là bao nhiêu ? còn phí ship từ Sài Gòn về Bạc Liêu, mình ở dưới đây sẽ trả khi ra bến xe nhận hàng. Nếu được thì Vy trả lời cho mình biết rõ, để mình post thông tin chi tiết đặt hàng cũng như là chuyển khoản cho Vy luôn. Cảm ơn Vy rất nhiều, chúc mua may bán đắt nhé.

Mình đã đăng ký áo và chuyển tiền vào Tk Techcombank cn HCM: 13321434012015 CHỦ TK: NGUYỄN THỊ THÚY VY của thớt vào ngày 9/5, sao mình ko có tên trong danh sách nhỉ?

Nick Phuot : Mr_sam_lop
FB : Tuấn Vương
Số lượng-Size: 1 XL
Nhận hàng tại: 213 Lạch Tray,Ngô Quyền,Hải Phòng
Thanh toán: Chuyển khoản

Last edited:
Hi Vy !
Nhờ Vy coi lại xíu. Hôm rồi ngày 11/5 lúc 21h28p. Mình có post tin hỏi Vy có chuyển hàng về tỉnh được ko đó. Biết để mình đặt hàng thôi à. Mà chờ hoài đến hôm nay, giờ này mình vẫn ko thấy trả lời. Nếu Vy quên thì sẵn đây cho mình hỏi rõ xíu nha. Mình muốn đặt 2 cái (1 nam , 1 nữ), Nhờ Vy chuyển qua địa chỉ CTY CP Vận Tải Sài Gòn, 379 Lê Hồng Phong, P.2, Q.10 được ko ? phí ship qua bên cty là bao nhiêu ? còn phí ship từ Sài Gòn về Bạc Liêu, mình ở dưới đây sẽ trả khi ra bến xe nhận hàng. Nếu được thì Vy trả lời cho mình biết rõ, để mình post thông tin chi tiết đặt hàng cũng như là chuyển khoản cho Vy luôn. Cảm ơn Vy rất nhiều, chúc mua may bán đắt nhé.

Bạn đặt hàng bao nhiêu cái thì chỉ chuyển đúng tiền áo thôi, còn phí ship qua bên quận 10 là 20k, nếu gửi P.trang về Bạc Liêu thì phải trả tiền ship ngay tại chỗ, mình cũng không rõ là bao nhiêu. Bạn cứ nhắm chừng gửi luôn cho mình 50k phí ship từ HCM - Bạc liêu + 220k 2 áo là được.

Mình đã đăng ký áo và chuyển tiền vào Tk Techcombank cn HCM: 13321434012015 CHỦ TK: NGUYỄN THỊ THÚY VY của thớt vào ngày 9/5, sao mình ko có tên trong danh sách nhỉ?

Sorry Nam Đồng nha đọc tên thấy TRẦN PHƯƠNG THẢO mà dò ko ra đặt size gì, đã nhận của bạn 110k nhé. Mình sẽ cập nhật vào danh sách

Phiền mợ Vy kiểm tra giùm em đã ck 220.000 đ vào NH Techcombank, người gửi Lê Thị Thu Phương, nội dung transon_travel/ sơn trần chuyển tiền áo phượt 2015, ck ngày 14/05/2015

Bạn còn nhận đăng ký nữa ko bạn ơi,giờ mới thấy thông tin :(.Nếu còn cho mình đk 6 cái đc ko ạ?Sáng mai mình sẽ đi ck cho bạn

Nick phượt: ducanh2310
Số lượng-Size: 1M (nam) + 1XL (Nữ)
Nhận hàng tại: Hà Nội
sđt: 0943391193
Thanh toán: Đã chuyển khoản

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member