What's new

Đăng ký tham gia Photo Tour lần 2 - tháng 5/2014 - Theo cánh Hải Âu - Kết quả #78

Re: Đăng ký tham gia Photo Tour lần 2 – tháng 5/2014 - Theo cánh Hải Âu

Chúc các thành viên được chọn sẽ hoàn thành tốt chuyến đi và góp phần giúp chương trình thành công. Em xin phép edit lại bài viêt :). Hóng tin tức của mọi người trong chuyến đi :)

Last edited:

Cảm ơn các bạn đã đăng ký tham gia chương trình. Danh sách thành viên được mời tham gia sẽ được công bố trong thời gian sớm nhất.
Rất mong các bạn tiếp tục đóng góp bài viết, hình ảnh cho diễn đàn Phuot.vn nhé.

Mình chạy cong về nhà để vào diễn đàn hốt hụi chót mà ai ngờ hết hạn từ 20h, cái tội mắt mũi lèm nhèm :T
Thôi chúc các bác được mời Photo tour lần này đi tour thật năng suất , chúc cho tour năm nay chất lượng và năm sau sẽ tiếp tục nhé. Mình sẽ nằm vùng chờ năm sau.

Người ta đăng ký tham gia không hồi hộp thôi? Sao mình lại ngóng rứa thế. Chúc các bạn may mắn lọt top ten sắp tới nhá!
Ngóng quá chưa thấy thông tin chi hết.

1. Nick thành viên : dkhoa91
2. Tài khoản xã hội : https://www.facebook.com/pdKhoi?ref=tn_tnmn
3. Năm sinh : 1991
4. Điện thoại : 012 8585 2525
5. Máy ảnh sử dụng : Nikon
7. Rất yêu thích du lịch và nhiếp ảnh và trải nghiệm mới, khám phá thế giới việt nam con người
Sẽ cố gắng đóng góp một phần nhỏ trong sự quảng bá cho chương trình
8. Thông tin liên lạc :
Email : [email protected]
ĐT : 012 8585 2525
Xin lỗi Admin, e vừa mới biết được thông tin này, nên e xin mạn phép đăng ký trễ, e còn là sinh viên và vừa hết khoảng thời gian thi, hiện nay e có 1 khoảng thời gian trống trải để đi và trải nghiệm nhưng lại ko có cơ hội đi, vì đi 1 mình thì ko có mục đích và kinh nghiệm. Vừa chiều nay e tham khảo trên web thì mới thấy thông tin chương trình nên e rất hi vọng có thể được gia nhập và có được chuyến trải nghiệm phượt đầu tiên của mình.
E xin hết và chúc các thành viên được nhiều sức khỏe và may mắn.

Ban tổ chức Photo Tour 2014 - Theo cánh hải âu trân trọng cảm ơn các bạn đã đăng ký tham gia chương trình. Dựa trên bản đăng ký của các bạn, chúng tôi mời các thành viên sau tham gia chuyến Photo Tour:

(danh sách sau được xếp theo thứ tự đăng ký)
1. Namir
2. Quycoctu
3. Wall2711
4. Hachi8
5. Life_04go
6. Kaka_
7. Buddyphuong
8. Chu Chu
9. Meogia239
10. Anhtuands

Ban tổ chức chương trình và Ban quản trị diễn đàn rất mong tất cả các bạn đã và chưa đăng ký đóng góp bài viết, hình ảnh cho diễn đàn, góp phần làm cho diễn đàn thêm phong phú, chất lượng, là một "thư viện ảo - giá trị thật" của dân phượt. Đó cũng chính là cách các bạn trở thành thành viên tích cực của diễn đàn.

Trân trọng.

Re: Đăng ký tham gia Photo Tour lần 2 - tháng 5/2014 - Theo cánh Hải Âu - Kết quả #78

Ui vậy là em trượt rùi :'(

Chúc BTC và chương trình thành công tốt đẹp. Chúc các thành viên có được nhiều tác phẩm và trải nghiệm tuyệt vời :)

Re: Đăng ký tham gia Photo Tour lần 2 - tháng 5/2014 - Theo cánh Hải Âu - Kết quả #78

Chúc mừng các bạn lọt top ten. Hy vọng các bạn sẽ tạo ra những bộ ảnh đẹp và những khoảnh khắc đẹp trong lần này.

Chúc mừng các anh, chị được Ban tổ chức chọn.
Hi hi hình như là mấy anh nhiều, toàn những anh hàng top.
Chúc các anh, chị có chuyến đi ý nghĩa!

Chúc mừng các bạn :))).
BBO rất vui khi thấy trong danh sách nhiều bạn mà mình đã say mê theo dõi các topic chia sẻ trên diễn đàn của các bạn từ hồi mới bắt đầu biết đến Phuot.vn. Những bài viết, hình ảnh của các bạn đã góp phần tạo nên những chuyến đi mới, những trải nghiệm mới cho rất nhiều bạn phượt.
Chúc mọi người có 1 chuyến Photo trip thật vui và đẹp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,173
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back