What's new

Đang xây: NCG và hành trình Đông Bắc sau tết AL 2013

Nãy Jetstar bán vé 1đ may mắn book đc lượt đi và về :D

Cũng canh chiều giờ mà...ko dám book, vì nếu book trúng đợt chả ma nào đi thì hơi phí >"<

@mama : lên vài cái plan đi để con ném gạch dzới, về đây sao con mún đi quá :(

Cũng canh chiều giờ mà...ko dám book, vì nếu book trúng đợt chả ma nào đi thì hơi phí >"<

@mama : lên vài cái plan đi để con ném gạch dzới, về đây sao con mún đi quá :(

Tối nay đợt cuối bên VJ nên tranh thủ luôn đi chị

hành trình hấp dẫn quá (có Hà Giang là em mê), mà 9 ngày thì e... :( [mà sao mọi người được nghỉ nhiều ngày thích vậy???) --> kiểu này chắc em thúc đẩy quá trình bỏ cv Nhà nước sớm theo mọi người thiệt quá

- Tóc Rối -

Hế lô cả nhà,

Do dòng đời đưa đẩy nên e hiện đã mua vé máy bay ra HN tối 28/2 và bay về ngày 04/03, chưa biết để làm j :D Ko biết nhà mình còn ai theo cung này nữa ko ạ?

Úi, anh kenken đầu trọc ngày đấy bay ra đấy làm gì đấy :D
Cung Đông Bắc, Tây Bắc mama đang chọn ngày để lên, chắc ít nhất phải ngoài tháng 4 trở đi mới được, vì các plan nhiều quá: Tà Đùng, Phú Quý, thác Thủy Tiên, Kon Chư Rang, Tà Sùa...

Cả nhà ơi cho em hỏi kế hoạch của nhà mình thế nào rồi ạ? Em đang chuẩn bị book vé từ SG-HN... pm yahoo nhé! daomaiphuong90

Úi, anh kenken đầu trọc ngày đấy bay ra đấy làm gì đấy :D
Cung Đông Bắc, Tây Bắc mama đang chọn ngày để lên, chắc ít nhất phải ngoài tháng 4 trở đi mới được, vì các plan nhiều quá: Tà Đùng, Phú Quý, thác Thủy Tiên, Kon Chư Rang, Tà Sùa...

Con tính ra Bắc chơi mà ko kiếm được ai cho đi cùng nên con cho e gái con cặp vé máy bay rùi mama ui ^_^ Hic hic

Bây giờ mún đăng ký đi thì còn kịp không ha các anh chị :D Em cũng đang mún đến Tây Bắc vào đầu tháng 3 :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,863
Latest member
Jolie020
Back