What's new

Đang xây: NCG và hành trình Đông Bắc sau tết AL 2013

Ku mà đi trực thăng thì nó chở ku ra giàn khoan nhé....:LL...tiếp đó ku sẽ bơi dọc theo bãi biển để ra Hải Phòng =))

Đi xe máy đường đèo núi 450km là chắc mất cả ngày quá bà con ơi. Đuối cái mông ;-)
Nếu mình đi đông có thể thuê xe Mercedes 16 chỗ share nhau mà đi, tính ra rẻ hơn, khỏe hơn và lại an toàn hơn. Mình cũng có thể yêu cầu tài xế dừng lúc nào mình thích mà, vì xe mình thuê riêng cho nhóm mà...

Ah, các bạn có biết là 15/2 AL là tết của người dân tộc trên ấy ko? Đi vào dịp đó thì sẽ được ngắm người dân tộc mặc đồ đẹp, và lễ hội "bắt vợ" đó. Ngoài ra thời điểm đó còn có hoa đào nữa....

Đi xe 16 chổ sao zui bằng xe máy,hihi. Bữa đi 29 chổ với nhà NC này là nhớ đời rùi,hehe.

Tin mới nhất là tết AL này chúng ta sẽ được nghỉ 9 ngày liên tục - 1 cơ hội hiếm có. Ace để dành xiền làm cung Đông Bắc - Tây Bắc nào. Chỉ e là giá vé MB sẽ rất cao và full !

Tết A6L chắc chắn ace ai cũng phải dành ít nhất 2 ngày đầu năm để gia đình đoàn tụ, hưởng lộc đầu năm. Cho nên ace lên lịch đi đâu dài khoảng 2,3 ngày đi.

Tết A6L chắc chắn ace ai cũng phải dành ít nhất 2 ngày đầu năm để gia đình đoàn tụ, hưởng lộc đầu năm. Cho nên ace lên lịch đi đâu dài khoảng 2,3 ngày đi.

Duyệt không cần suy nghĩ nha mama.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back