What's new

Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Re: Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

PS: Đề nghị đồng chí LMM sáng ngày 28/08/2013 có mặt tại Sơn Tây xử lý vụ 600 bánh tẻ Phú nhi=))

Úi thế ngày 28/08/2013 anh lại tài trợ cho mình em tiếp 600 bánh té Phú Nhi nữa nhá :D Em đánh nhầm ngày mà thành ra được xin hẳn 2 lần tài trợ bánh cơ ạ :L

Re: Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Trết trết ... 10 ngày sau quay lại ăn trận ... hậu Sinh nhật nhỉ ? :))

"Xóm Phượt" xin phép được tài trợ cho đại hội Sinh nhật Phượt phía Bắc những phần quà đảm bảo "Không đụng hàng", thiết thực & tiện dụng nhất. :D
Nội dung cụ thể xin phép tạm thời được giữ bí mật. Mình sẽ PM & gửi đến tay BTC trước hoặc trong ngày diễn ra đại hội. ;)

hàu ko được thử đâu. a Hiệp tài trợ mực nướng đê

hàu ko được thử đâu. a Hiệp tài trợ mực nướng đê

Lấy đâu ra hàng mà thử hử êm Quý :))
Hôm đó dự là mình sẽ tài trợ thêm thuốc Beberrine và bỉm dành cho người nhớn =))

Lấy đâu ra hàng mà thử hử êm Quý :))
Hôm đó dự là mình sẽ tài trợ thêm thuốc Beberrine và bỉm dành cho người nhớn =))

Bác không phải lo khoản này đâu. Hôm trước em ghé qua, thấy bọn Công đoàn nó đã cho đóng cọc, căng bạt làm cả một dẫy cầu tõm phía cuối bãi rồi, nhìn hữu tình phết..chỉ lo cho các bác thi bơi thôi....

Úi thế ngày 28/08/2013 anh lại tài trợ cho mình em tiếp 600 bánh té Phú Nhi nữa nhá :D Em đánh nhầm ngày mà thành ra được xin hẳn 2 lần tài trợ bánh cơ ạ :L

Thôi, mỗi ngày 2 cái, bác soncoi cứ thế gửi cho em MM trong vòng 300 ngày kể từ 20/8 nhở.

Tối thứ 7 ( 3/8) kieumailc gửi rượu qua xe bến xe Mỹ Đình - Btc ra nhận giúp nha.

Tối thứ 7 ( 3/8) kieumailc gửi rượu qua xe bến xe Mỹ Đình - Btc ra nhận giúp nha.

Vâng, cảm ơn anh, anh cứ báo em để em nhờ các bạn trong nhóm ra khuân về, tiện thể anh gửi thêm gấp đôi nữa thì em cũng vẫn đủ người ra nhận được ạ :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back