What's new

Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Re: Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Nhà PQN đang tính góp vui bữa tiệc BBQ tối Sinh nhật bằng khoảng 20-30 kg hàu, tuy nhiên vẫn chưa yên tâm về việc thành viên xơi xong có bị làm sao hay không ?
Hic hic ... Liệu Lưu Mai Mai có phải tốn thêm khoản giấy và in vé vào nhà anh Wilam Cường không ạ ?

Ui, em cảm ơn bác lắm ạ, em mong là món hàu này ai ăn xong cũng chỉ nhớ về nhà Quảng Ninh. Sau này cứ nghĩ đến Quảng Ninh là em lại nhớ đến ...hàu :D

Mong mỏi ngoài hiện vật là diệu của bác Kiều Mai , hàu bổ dương của bác Hiệp;) ban tổ chức sẽ còn nhận được từ các nhà tại trợ bằng cả tiền mặt nữa ạ, [ vì cần lắm ạ, hi hi.. quý lắm ý :)] nhà THUYTHU Hải Phòng cũng có chút đỉnh bằng tiền mặt gọi là động viên cho chương trình ạ mong iem Mai không chê ít mà từ chối ạ:D

Anh Huy ơi, Bác Hồ là niềm tin, tình yêu và hạnh phúc của tất cả chúng ta ạ :D Ban tổ chức cảm ơn anh rất nhiều.

Shop đồ du lịch Army Box http://dodulich.armybox.info xin được tài trợ 1 số phần quà nho nhỏ cho các giải thưởng, dự tính khoảng 15-20 suất quà (găng tay, kính Sperian, khăn rằn campuchia, khăn tubb...) trị giá hiện vật tương đương khoảng 3 triệu đồng ạ :))

Chúc sinh nhật phuot thành công !!!

Thật tuyệt vời, tụi em đang bàn về màn thời trang đi phượt, chắc phải mong sự giúp đỡ thêm của bác ạ.

Re: Danh sách các nhà Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

Như đã trao đổi với BTC tối nay, nhóm nhà e sẽ tài trợ giải thưởng Miss Phượt 2013. Vẫn đang tiếp tục huy động cho SN thêm vui.

Last edited:

Như đã trao đổi với BTC tối nay, nhà e sẽ tài trợ giải thưởng Miss Phượt 2013. Vẫn đang tiếp tục huy động cho SN thêm vui.

Em đang hóng cái giải Mít phượt này lắm đấy ạ, he he. Kể ra có phần thi áo tắm thì em sẽ... chạy trước.

Chú Đông xuống Hạ Long ... tiền trạm đê ...
bác ơi chon ngày đi. ko để trước sn phượt 1tuan em xuống HN tiền trạm nhé anh, hehhe

Sieuthiphuot.com cũng xin Góp vui bằng một phần Quà nho nhỏ Mong ban tổ chức không từ chối Gồm:
1. 30 Khăn Đa năng
2. 10 khăn Đa năng nối ống (Dùng mùa đông)
3. 20 đôi Găng xăm

Last edited by a moderator:

Nhà Thuythu Hải Phòng xin ủng hộ sinh nhật 7 của Phượt đầu phía Bắc 500 nghìn . sẽ chuyển cho BTC sớm ạ

Xin lỗi các bác, em còn hơi mới nên chưa biết thủ tục. Không dám gọi là tài trợ, em chỉ muốn góp vui hoặc đúng hơn là "đền ơn đáp nghĩa" Phượt vì nhờ diễn đàn mà em có nhiều thông tin du lịch bổ ích và cả cái món lương khô cỏn con này cũng nhờ Phượt mới có. Em định gửi biếu các bác 1 thùng lương khô BB702 để "xỉa răng" dọc đường. Mong các bác thông cảm vì sức em còn bé, chỉ là quà nhỏ, mong thêm chút không khí cho sinh nhật Phượt. Xin hỏi là em đang ở HCM thì làm sao gửi cho Ban tổ chức ạ?

Em xin phép update tình hình tài trợ:

Nhóm 7x Open tài trợ 600 bánh tẻ Phú Nhi - loại bánh đặc sản của vùng Sơn Tây để dành cho tất cả các thành viên tham gia sinh nhật Phượt ăn sáng chủ nhật ngày 18/08/2013.

Rất cảm ơn tập thể nhóm. :L

Last edited:

Em xin phép update tình hình tài trợ:

Nhóm 7x Open tài trợ 600 bánh tẻ Phú Nhi - loại bánh đặc sản của vùng Sơn Tây để dành cho tất cả các thành viên tham gia sinh nhật Phượt ăn sáng chủ nhật ngày 28/08/2013.

Rất cảm ơn tập thể nhóm. :L

Nhóm 7x Open gồm: soncoi,doun,tamdao012003,Echet, và 2 người bạn mới. Vì tinh thần chung vui mừng phượt lên 7 của miền bắc. Qua công tác tiền trạm, lịch trình của BTC và các nhà tài trợ nhóm đã tổ chức off trưa 25/7 và đi đến thống nhất.
Nhóm xin tài trợ bữa ăn sáng ngày chủ nhật cho toàn bộ các thành viên về tham gia mừng sinh nhật PHƯƠT mỗi người 02 bánh tẻ Phú Nhi (Bao gồm cả nước mắm nguyên chất để chấm):D đảm bảo năng lượng cần thiết cho các thành viên nhà phượt BAY hết mình đến giờ ăn trưa. Sau khi BTC fix được quân số nhóm sẽ tổ chức đặt bánh và sihp nước mắm nguyên chất từ Phú Quốc về:D 6h30p am sẽ có bánh tẻ nóng hổi phục vụ các thành viên.
Đây là 1 chút tình cảm của nhóm 7x open mong BTC và các thành viên đón nhận. Chúc sinh nhật phượt lên 7 phía bác thành công tốt đep.:L

PS: Đề nghị đồng chí LMM sáng ngày 28/08/2013 có mặt tại Sơn Tây xử lý vụ 600 bánh tẻ Phú nhi=))

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back