What's new

Đảo qua KL - lượn lờ Brunei !

Status
Not open for further replies.
181$ khứ hồi từ HN đi là giá tớ book đc. Đi từ 21/July đến 26/July/2009. Bạn nào nổi hứng thì tham dự với chúng tớ, hiện có 2 giai đi từ HN rồi.

21/July : HN - KL
22/July : KL- BRN
25/July : BRN - KL
26/July: KL-HN

Tất cả các chuyến tớ đều book chuyến muộn nhất, thời gian khá thoải mái và cực kỳ quang hợp ;););)

@ thegioixe, tưởng gì chứ cái đó đơn giản như đan rổ. :)
Vấn đề là tớ cũng chưa biết đan rổ, nhưng vẫn cứ đơn giản nhỉ, thanks bác

Đến khổ, cứ có giá rẻ là lại phải đi :T

Khổ gì Phượt chúa?. Tớ đang ngồi lầm nhẩm sao mười năm trước không có Air Asia để ta phải đi....

Phượt chúa sau có 10 năm mà đã phượt xa dài một chặng.

Tớ thấy cái này, tớ phải làm sao??
picture.php

1.Phải reg nick không?
2.Như vầy là rẻ đúng không? ngộ nhỡ không biết ngày (vì copy của các bạn) thì làm sao biết ngày nào rẻ.
3.Tớ làm cái thẻ visa nhưng bỏ vào đó ít tiền thôi đúng không? Nhỡ ai nó lừa tớ trên mạng thì sao??
4.Xong rồi tớ làm gì nữa? Chỉ giúp tớ nhé ... thanks

Úi trời ĐV, chúa cái búa í :T:T:T

Bác vntuyen đi Indo đê, Brunei thì đi dịp Tết cùng em, cũng có tôpic trong này rồi

Tiện thể lát nữa em shâu vài cái ảnh sưu tầm ra nhá nhá

Cho tớ join chung với. tháng 7 là quá lý tưởng rồi. Cho 1 vé nhá.

Chào bac TGX,

Cho Moon hỏi, nếu đi thì chương trình như thế nào hay chỉ hẹn nhau ở 1 địa điểm nào đó thôi khi đến KL?

Vé thì em đã book rồi, các bác định đi cùng chặng với em thì có thể book luôn vé ngày đi ngày về cùng em hoặc join với em một vài chặng cũng đc.

Nếu ta đi chung cả thì cùng offline phân chia công việc, lên kế hoạch lịch trình từng chặng một ạ.

Ý tưởng đi cùng có vẻ hay đấy, có thể phân công công việc....nếu joint 1 vài chặng thì hơi buồn hỉ
Vậy Moon sẽ thử book cùng chặng với bác, chắc là còn book được
Có điều bác từ HN, Moon từ SG... mà lại là dân mới tò te...

Cảm ơn bác TGX nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back