What's new

Đạp xe độc hành xuyên việt

chẳng ai hiểu nổi em đâu,sáng ngày mùng 1 tết em lên đường chỉ với 2 triệu 700k. thế nên em đánh liều lên đường. nên em không cùng đồng hành với anh vì e lo với tài chính đấy e sẽ làm lỡ lịch trình của anh. còn mục tiêu em đề ra trong hành trình em vẫn làm chỉ có điều em làm chưa tốt mà thôi vì lí do taì chính mà em đã không làm tốt mà thôi. và em may mắn em đã vay được của những người bạn tiền để em có thể hoàn thành chuyến đi này và em đang làm để trả nợ. còn vấn đề tặng quà cho nạn nhân da cam và quà cho trẻ em nghèo em sẽ thực hiện nốt trong chuyến đi vào tháng 8 tới đây. em và anh hoàn cảnh khác nhau nhiều lắm. em vừa làm kiếm tiền để chuẩn bị cho chuyến đi vừa mua xe vừa luyện tập,vừa trang trải cho cuộc sống vừa gửi về nhà để làm tốt nghĩa vụ của đứa con và làm chi phí cho chuyến đi thế nên cách đi của anh em mình khác nhau. anh em mình không đồng hành cũng là tốt cho cả 2.

Hehehe các bạn trẻ cho mình góp ý tí nha mặc dù chuyện của các bạn chẳng liên quan gì tới mình cả .

Nói thực với mình phượt chủ yếu nó mang lại niềm vui cho mình nếu như mình thích ... chứ chẳng cần phải chứng tỏ mình với ai cả . vậy các bac bạn đã là bạn với nhau thì đừng vì những chuyên vụn vặt mà dánh mất tình cảm đã có với nhau ... hehe tiền bạc là chín mà tình cảm là mười kia mà ... các cụ ta đã dậy thế đấy .

Vậy mình đều kính nể 2 bạn cả ... và 2 bạn bắt tay ... và lại là bạn của nhau ... Ok không ???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back