What's new

[Chia sẻ] Đạp xe xuyên Việt T9/2012 - (Hà Nội - Cà Mau) - "Hạnh phúc lang thang"

Re: Đạp xe xuyên Việt T9/2012 - (Hà Nội - Cà Mau) - "Hạnh phúc lang thang"

Thấy bác mà tui thèm, "tự do" muôn năm....

Thế này mới gọi là đi chứ cuộc đơi ai cũng bảo lang thang làkhoorr nó chỉ khỏ với những kẻ không biết thưởng thức cuộc sống thôi anh việt nhỉ

nếu có qua Phan Rang Ninh Thuận thì alo cho em nhé, phone 0942130717, ksvdc sẽ cùng anh trinh phục dèo ngoạn mục, nơi nhà máy thủy điện đa nhim đi đà lạt nhé.

Em khâm phục ý chí, bản lĩnh và sự dẻo dai của bác việt quá. Chuyến đi này của bác chắc phải đến 2 tháng mới xong đấy nhỉ. Em chưa đi phượt như vậy bao giờ, nếu sắp tới có ai đi thì cho em đi cùng với, em thích đi lắm, cũng đang thất nghiệp nên rẩt là rảnh rỗi. Cuộc đời là những chuyến đi mà

Em khâm phục ý chí, bản lĩnh và sự dẻo dai của bác việt quá. Chuyến đi này của bác chắc phải đến 2 tháng mới xong đấy nhỉ. Em chưa đi phượt như vậy bao giờ, nếu sắp tới có ai đi thì cho em đi cùng với, em thích đi lắm, cũng đang thất nghiệp nên rẩt là rảnh rỗi. Cuộc đời là những chuyến đi mà

Cảm ơn lời động viên của chú. Lần này anh đi từ Hà Nội đến Hội An hết 5 ngày = 771km (theo cái GPS đo), nhưng do công việc nhà bận ở Hội An nên phải ở lại mấy ngày, và thêm cv ở ngoài Hà Nội phát sinh nữa lại phải vừa ra lại Hà Nội để giải quyết, xe và hành lý vẫn gửi ở Hội An để mấy bữa nữa vào đi tiếp. Hix phải đi cho trọn vẹn chứ. Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn và ACE trong những chặng tiếp theo

nếu có qua Phan Rang Ninh Thuận thì alo cho em nhé, phone 0942130717, ksvdc sẽ cùng anh trinh phục dèo ngoạn mục, nơi nhà máy thủy điện đa nhim đi đà lạt nhé.

anh sẽ cố gắng để có thể được ngồi trên cao nguyên uống coffee với chú :), thanks

Thế này mới gọi là đi chứ cuộc đơi ai cũng bảo lang thang làkhoorr nó chỉ khỏ với những kẻ không biết thưởng thức cuộc sống thôi anh việt nhỉ

Có trải qua gian khó mới thấy cuộc sống có ý nghĩa mà,

|Ý tưởng hay đó, coffee phố núi cũng được uống nhiều, nhưng toàn uống một mình, nên sẽ cố gắng tập luyện thêm để có thể cùng anh bay nữa. hehe

chúc bác nhiều may mắn trên đường đi nhé , quá ngưỡng mộ bác

Vậy là tuyến đường của em không đi ngang qua Đồi Cát Trắng, Bình Thuận. Anh hiện giờ đang ở đó, nếu em có dịp thì mời ghé ngang giao lưu.
Chúc em luôn vui khỏe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back