What's new

[Chia sẻ] Đạp xe xuyên Việt T9/2012 - (Hà Nội - Cà Mau) - "Hạnh phúc lang thang"

Re: Đạp xe xuyên Việt T9/2012 - (Hà Nội - Cà Mau) - "Hạnh phúc lang thang"

Vậy là tuyến đường của em không đi ngang qua Đồi Cát Trắng, Bình Thuận. Anh hiện giờ đang ở đó, nếu em có dịp thì mời ghé ngang giao lưu.
Chúc em luôn vui khỏe

Em đi theo kiểu tự phát bác ạh, lịch em up lên đó là copy của 1 bạn trên diễn đàn, lần này em đi là men theo ven biển và tất nhiên sẽ qua Quy Nhơn - Phan Rang Bình Thuật - Phan Thiết - Vũng Tàu. Tuy nhiên hiện tại em đang phải dừng ở Hội An vì công việc gia đình và mới phải trở ra Hà Nội nữa, em vẫn ý định đi tiếp nên vẫn để lại xe đạp và hành lý ở Hội An để mấy bữa vào tiếp tục hành trình. Hy vọng nếu đi tới Bình Thuận sẽ được gặp bác.

Em đi theo kiểu tự phát bác ạh, lịch em up lên đó là copy của 1 bạn trên diễn đàn, lần này em đi là men theo ven biển và tất nhiên sẽ qua Quy Nhơn - Phan Rang Bình Thuật - Phan Thiết - Vũng Tàu. Tuy nhiên hiện tại em đang phải dừng ở Hội An vì công việc gia đình và mới phải trở ra Hà Nội nữa, em vẫn ý định đi tiếp nên vẫn để lại xe đạp và hành lý ở Hội An để mấy bữa vào tiếp tục hành trình. Hy vọng nếu đi tới Bình Thuận sẽ được gặp bác.

Oh, nếu vậy thì anh em mình có thể gặp, nhưng nhớ gọi điện cho anh trước, vì anh cũng hơi long bong lắm.:D
Chúc em tiếp tục cuộc hành trình tốt đẹp.
hẹn gặp
Tùng 098 6022 930

Oh, nếu vậy thì anh em mình có thể gặp, nhưng nhớ gọi điện cho anh trước, vì anh cũng hơi long bong lắm.:D
Chúc em tiếp tục cuộc hành trình tốt đẹp.
hẹn gặp
Tùng 098 6022 930
cảm ơn anh

Mấy bữa ni ra Hà Nội rảnh tay upload bản đò hành trình chuyến đi vừa qua cho các bác xem.
Chặng Hà Nội - Hội An: 6 ngày - 5 đêm = gần 800km
sẽ tiếp tục hành trình từ hội an đi tiếp

Hic đạp xe cả ngàn cây số ko đau chân và mệt mà hôm nay chạy bộ có tý xíu đường mà mệt đứt hơi, trăng sao bay đầy trước mặt là sao các bác ::T

Anh Scooby ko định tiếp tục hành trình nữa a, đang máu mà anh :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back