What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung

Đúng rồi, nhìn lại thì hình như bác Tín kia 1984 thì phải, vậy để e Su đè là ổn rồi, còn lão Tí kia nếu 1972 thì vừa tầm chị Hương đới (nhưng nếu trừ ngược 1 con giáp hay cộng thêm 1 con giáp thì là tôi pó tay nhá=)))

Tình hình là rất tình hình.......giá ngất trên cành quất thế là OFF hết cả mấy cái nick trả giá cao roài..=)) Đt thì Nga_jo đang nghe kèn tò tí te......cùng ban nhạc hiếu nhà bạn hữu :shrug: Chả hiẻu còn dao kéo vụ này nữa ko?
Tí chột nhân dịp đối thủ xao lãng 1 giây....giựt quả này tặng anh đê;) Nếu ko anh sẽ tùng xẻo chú vụ Năm dê ở sân bay hôm rồi đấy :))
Hà chung...hà chung khiêng cha ló dao với kéo cho bà con nhờ đê các cụ ơi. Chứ để lâu thấy to chuyện ...có khi lại già néo đứt dây bi giờ (NO)

Đang gặm bánh mì, nhưng nghe con cháu nó đồn là có người đem dòng họ Chuột ra quay lu chấm muối tiêu chanh, phần lòng thì xào với Susu nên mình vô xem sự tình thế nào :)).

Ku Tín Ú kia, sao dám dìm hàng ghê gậy cha nội :)) tui quâyy lại ủng hộ Chị em Pụ lữ là đừng nó lói nhá.

Su à: Vì cái vụ để Hương qua Núi đè tí thì xem lại..vì mình thích vụ này :D.

Considerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:

Dao hay bị đè, có dao thì không bị đè, muốn bị đè thì không có dao???? :))

Haizzzzzzzzzzzzzz.

Chứ để lâu thấy to chuyện ...có khi lại già néo đứt dây bi giờ (NO)

Anh em Dân Quân Tự Vệ đâu, gô cổ lão Sềnh lại cho tôi !!

Đang đấu súng đùng đoàng thế mà ông bảo già néo đứt dây à ?? =))

Chốt lại là chờ đại gia trantin84 lên tiếng nữa thôi.
Em thì cứ tính là, cái công đại gia mời bia với cả chuột bọn liên minh, liên thủ còn quá tiền đại gia nâng giá í, hé hé !!

Cái vụ bia ấy để ốp thêm xiền cho bà con mình nhờ đi đại gia ơi. Em hứa sẽ đè 1 cách nhẹ nhàng và êm ái, hí hí !

Thay mặt HỘI ĐỒNG BẢO KÊ LIÊN HIỆP PHƯỢT, tôi kêu gọi các thành viên yêu quý trantin84, ănti_susu (anti_susu), không ưa Chim Chuột .. hãy ủng hộ Tín để anh vững tin trên sự nghiệp chơi Dao và GPS của mình !!

Mức giá hiện tại là 4.000.000 đ

Mức giá của Tín là 3.500.000 đ

Các bác về phe Tín hay quyết giúp em đè bẹp Tín ?? :L

Mình là mình không theo hội anti_susu (đàn ông mà theo hội nó hèn người đi), mình cũng lại không không ưa Chim Chuột. Thế dưng mình vẫn ủng hộ trantin84 700K. Dư vậy giá do trantin84 đưa ra hiện nay đã là...
là...

4,200,000 VND

Ôi zời ơi, giá ngứt trên cành quứt xế lày mà chả thấy gái Nam Định đâu cả, nghe chừng pụ lữ không được chơi dao thật ruồi.

Đây rồi...nó đây rồi các bác ơi....
Em ngửi thấy mùi thịt chuột nương rùi...đang bắn nhau với PDN nhưng em cung vẫn xin tự nguyện vì sự nghiệp ăn chuột uống bia...em xin tự xin gia nhập liên minh của bác Bất tín...híc nhầm Trầntin hay tuổi Teen gi gi đó..miễn là có ăn!:help:help
Bác CVN đã phát giá rồi..vì thế em xin ngồi ăn và xem truóc..tùy tình hình em sẽ nhảy sổ vào chém luôn!:gun:gun

@ cvn: Mình theo hội susu đây, hèn cũng được, ủng hộ 300K nhá :D

Như vậy giá của liên minh ngo_jo (3300K) + Hương xưa (500K) + susu (200K) + virgo (300K): 4.300 K

Tí chuột đâu, Tín đâu???

@ cvn: Mình theo hội susu đây, hèn cũng được, ủng hộ 300K nhá :D

Như vậy giá của liên minh ngo_jo (3300K) + Hương xưa (500K) + susu (200K) + virgo (300K): 4.300 K

Tí chuột đâu, Tín đâu???
Hé hé. Trantin84 cho anh gửi chút lòng cho "quê choa". 4200k+500k = 4700k
Giá của trantin giờ là 4.700k.
Gửi bia và chuột ra cho anh nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,862
190,226
Latest member
jamesandie
Back