What's new

Đấu giá dao gấp Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: [cần bán] Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung

Thôi nào, các zai các gái tập trung vào đấu dao em nhờ cái !!
Hải sản mới lị bí kíp thì chúng mình bàn sau, hé hé !!

3.300.000 đ

Tí Chuột đâu, giả nhời đê..ê..ê...

Các zai chả nhẽ không ai thích dao ạ ??
Các bạn toàn có súng dùng súng ạ ? Hay là chỉ thích ném bom với cả xài hỏa tiễn ?? :D

Đùa thôi, chắc cuối tuần nên các bạn ít online. Bạn Nga_jo cứ chờ tới sáng mai mà xem, lại chả F5 liên tục để ra giá í chứ !

Đề nghị Hương Xưa sáng mai liên tục cập nhật tình hình để khi cần kíp thì tiếp đạn cho Nga_jo nhá !
Bài học chiến lược vô cùng quý báu của Bánh Mì SG và Blackred rất đáng học tập đới, hí hí !!

Thôi nào, các zai các gái tập trung vào đấu dao em nhờ cái !!
Hải sản mới lị bí kíp thì chúng mình bàn sau, hé hé !!

3.300.000 đ

Tí Chuột đâu, giả nhời đê..ê..ê...

3.500.000 đ

Chúc cả nhà ngủ ngon, một tuần hạnh phúc và một buổi tối ngày 25.10 đầy máu me.

[video=youtube;l5yBSejjgJA]http://www.youtube.com/watch?v=l5yBSejjgJA[/video]

Vâng, xin giới thiệu với chị em, bạn trantin84 hiện là 1 trong số ít những chuyên gia GPS hàng đầu của Phượt.
Chả biết bạn tính mua dao làm gì, nhưng chắc không phải chỉ để phi chơi cho vui, hí hí !!

nga_jo đã có đối thủ, giờ sao cưng ?? :D

Híc, không biết mình có nên nghe Su nó xui dại không nhỉ, bỏ mấy củ mua dao về tặng cho zai không khéo vừa mất tiền vừa mang tiếng ...dại zai ha.
Đang nằm im hưởng thụ bên bức ( Mùa vàng ) mà bên này các chị em ( Biểu tình chống đối ) ghê quá.., Hóng hớt chút xem có chị em nào dại zai không em nhảy ra. Dù sao trong bộ tộc cũng thuộc hàng TOP ( Hot bụi ) không kém ai nha:))
Đẹp zai.., có gì sai?=))

Re: Đấu giá dao Leatherman Kick Ủng hộ miền Trung

Hội gps đang dẫn đầu..
Cảm ơn chị em và các bác
vì miền Trung..cố lên

Thật là quý hóa quá đi khi Su thành lập thêm Hội Pụ Nữ Dao Phượt :D.

Nay lại có bác Tín ú vào tham chiến nữa thì thú vị lắm đây.

Bây giờ mình đi lấy rượu cho bạn Bánh Mì rồi mình sẽ quyết định số phận của con Dao.

Tình hình dao bén quá..chém chít bao nhiêu phượt gia, em quyết định tặng thêm 01 túi đựng máu để đảm bảo an toàn khi sử dụng

Có nghĩa là người thắng đấu giá đêm nay sẽ nhận được 2 trong 1 : Leatherman Kick & Aquapac PDA

* : không kèm em pocket PC bên trong :D

Cảm ơn nhà Phượt :)

Ồi giời ơi, thế này mà Tí Chuột lại bận họp vào đúng lúc quyết định thì quá phí ! =))

Báo cáo các cụ là hiện nay bạn trantin84 vẫn dẫn đầu với mức giá 3.500.000 đ

Em hồi hộp chờ tin từ đồng hương nga_jo và bạn Tí Chuột. Mong 2 bạn chắc tay súng, vững tay giá, bắn nhau tới hơi thở cuối cùng !

Chúc các cụ đầu tuần họp nhiều và ném đá nhiều !!

Thật là quý hóa quá đi khi Su thành lập thêm Hội Pụ Nữ Dao Phượt :D.

Nay lại có bác Tín ú vào tham chiến nữa thì thú vị lắm đây.

Bây giờ mình đi lấy rượu cho bạn Bánh Mì rồi mình sẽ quyết định số phận của con Dao.

Tichuot ới ời, sáng nay nhận được điện thoại của bạn mà lòng rộn ràng hết cả lên. Cứ tưởng là mùa xuân về ấy chứ, hóa ra là các em rượu về, hehehe :)

@ Susu: em confirm đã nhận được các cháu rượu nhé? (Dù đến chiều nay em mới được chính thức sờ mó các cháu^^)

Trong niềm hân hoan này, em xin ủng hộ bạn tichuot 500k để bạn tiếp tục vững tay đấu dao. Cám ơn chai rượu Phú Lễ của bạn và... CỐ LÊN TICHUOT!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back