What's new

Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung thân yêu

Em nói thật, nếu bạn Độc Hành sắm được cái bếp này thì từ này bất cứ bài nào của bạn em cũng tks, hí hí !!
Tiêu chí câu kéo dư vậy là ổn thỏa nhá nhá !! =))

Nhà em còn cái bộ cà mèn xanh ô liu á. Bác Độc Hành mà trúng thầu thì em xin tặng thêm á !! :D

Nhà em còn cái bộ cà mèn xanh ô liu á. Bác Độc Hành mà trúng thầu thì em xin tặng thêm á !! :D

Ối giời, vừa nhận làm chân gỗ một cái là bạn Su ưu ái có thêm quà tặng luôn. Dưng mà cái câu trên được hiểu là chỉ có tớ thắng cuộc thì mới được tặng nhá. :))
Bạn Su tuyên bố lại đê - tặng quà cho bất kỳ người nào thắng đấu giá để khích lệ tinh thần các chiến sỹ chứ.

@ Liên minh Su Sói : Bắn thử đê bác Sói, xem súng đạn nó dư thế lào chứ. B40 mà đạn nổ ngay trên đầu súng thì cũng uổng :D
@ Bác Nai : Bác khoan hãy học cách sử dụng bếp, tập trung vào chuyên môn để rinh bếp về rồi học sau cũng chưa muộn :))

Ờ thì em tuyên chiến lại, à nhầm tí nhá, em tuyên bố lại : cụ nào bê được cái bếp về thì em biếu thêm quả cà mèn xanh ô liu, hé hé!!

@ liên minh Su - Sói (nghe như Mi Sói í nhờ) xem chừng thất bại vì cả lô cả đề bạn Sói đều trượt vỡ mặt, ặc ặc !!

Ờ thì em tuyên chiến lại, à nhầm tí nhá, em tuyên bố lại : cụ nào bê được cái bếp về thì em biếu thêm quả cà mèn xanh ô liu, hé hé!!

@ liên minh Su - Sói (nghe như Mi Sói í nhờ) xem chừng thất bại vì cả lô cả đề bạn Sói đều trượt vỡ mặt, ặc ặc !!

Bác nào bê cái bếp này về em thay mặt chồng em Mr.Body xin tặng 1 nụ hôn từ member mới toanh và bé xíu của Phượt.com nhé

Re: Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (THỜI HẠN 23h00 ngày 26/10)

Ặc ặc, vụ ép mơ của tớ không thành, thôi tớ tập trung vào vụ CHỊ EM CHƠI DAO VẬY:))

@Độc: Súng em bắn liên thanh được mà dưng hôm nay vưỡn có 1viên xịt, thôi đành ngậm ngùi ngắm từ xa bếp ga + bộ cà mèn xanh ô liu vậy.

Re: Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (THỜI HẠN 23h00 ngày 26/10)

Update lại tình hình là bác @Dochanh đang dần tới đích với mức giá 1600K. Và thực sự là bác @Dochanh đang độc hành một mình một ngựa mà không có ai ngăn cản được bác ý. Vậy có ai muốn join cũng bác @Dochanh trong chuyến đi này để bác ấy khỏi cô đơn thì nhanh lên, vì hạn chót là 23h00 đêm nay. Cơ hội để góp phần nhỏ bé ủng hộ đồng bào đang gặp khó khăn.
Thanks all

:DSắp sôi động rồi đây. ơ... chính ra phải gọi là Mr.CCCP cooker chứ nhỉ :LL:LL:LL

Đúng lúc dầu sôi bấc cháy thì bạn Độc Hành lại offline mới đau chứ !
Hi vọng bạn ngoi lên đúng lúc beng beng để giành phần thắng về mình, he he !!

Hơ hơ, hèn gì lúc nãy chạy xe thấy hắt hơi liên tục, thì ra có người nhắc đấu giá.
Kệ, em cứ làm phát 1800k rồi noi gương các chiến sĩ giao thông, chui vào bụi bắn tốc độ vậy. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back