What's new

Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (THỜI HẠN 0H, 27

Đấy, rốt lại chỉ có Su em là đứng về phe yêu nhạc chính nghĩa.
Toàn Mẹ Già với cả đào nọ bát âm kia mà cũng bon chen nà xao, nà xao ???

Đả đảo Phường Bát Âm
Cướp đĩa vàng về tay nhân dân !:susel:

Hoan hô quần chúng yêu nhạc Hoangnguyen(HH)
Cho em xin giá mới anh ơi !!
=))

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (THỜI HẠN 0H, 27

Đấy, rốt lại chỉ có Su em là đứng về phe yêu nhạc chính nghĩa.
Toàn Mẹ Già với cả đào nọ bát âm kia mà cũng bon chen nà xao, nà xao ???

Đả đảo Phường Bát Âm
Cướp đĩa vàng về tay nhân dân !:susel:

Hoan hô quần chúng yêu nhạc Hoangnguyen(HH)
Cho em xin giá mới anh ơi !!
=))

Ờ đây bản chất của yêu nhạc đây Hoangnguyen, cố cái CD 24 kara nhá !!!

(ảnh đã xóa)

Giá hiện tại là 1850K

Last edited:

Ngoại ơi sắp ngon rồi, cầu trời cầu phật cho nhà Hoangnguyen bị cúp điện or modem lăn quay ra giường cho con nhờ.... =)) =))

Đồng hồ nhà 1em 11h 59 rồi đới, chủ thớt beng 1 cái đi cho iem nhờ lào.

Beeeeng!!!!
Hết giờ!!!!!

Bà ngoại của someone (Kiara) đã thắng phiên đấu giá với 1,850,000 VND

Chúc mừng bà ngoại của someone!

Cảm ơn tất cả mọi người!

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

He he, tinh hoa HP đi nơi khác thì tinh hoa nơi khác lại phải về HP, cảm ơn các bác đã nhường chiếu cho má mì iem, mai mốt các bác về HP ới nhà iem phát để nghe nhạc xịn nhá. Thay mặt má mì iem đào Hương xưa xin nâng váy nhún chân chào ạ.

Chủ thớt tổng kết tài chính để chúng iem chuẩn bị xiền ạ.

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

He he reload liên tục, Command + V sẵn sàng .................. mà tay súng nhóm yêu nhạc giờ này ở nơi mô :D .......mình xin nhé ;)
Kiara và nhóm chân thành cảm ơn các bạn!!!
CD về nhà Kiara với giá 1850K ( 1300K của ngoại, 500K của N, 50K của Hương Xưa)

attachment.php

Anh nguyen xem lại giá để em còn chuyển tiền, theo em thì hình như là: Kiara : 1.450K, Nguyen: 200K, hương: 200K (em cũng muốn chuyển 50K lắm nhưng không biết có bị mắng không)

Anh nguyen xem lại giá để em còn chuyển tiền, theo em thì hình như là: Kiara : 1.450K, Nguyen: 200K, hương: 200K (em cũng muốn chuyển 50K lắm nhưng không biết có bị mắng không)
Cái này ngoại chỉ đạo nguyen cứ nhắm mắt làm thôi không dám xem lại đâu =)) nếu ngại chuyển 50K thì nguyen sẽ tạm ứng trước, lần tới về Hải Phòng sẽ nhất định đòi, đừng lo tiền đấy kiểu gì chả bị đòi he he. Ngủ thôi đ/c Hương Xưa!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,557
190,123
Latest member
Clayjenson
Back