What's new

Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (THỜI HẠN 0H, 27

@all: có cụ nào thích thì vào chơi với tổ khu phố yêu nhạc này =)) Giá đang là 1750K!

PHƯỜNG BÁT ÂM !

Các bạn khác đừng ngại. Mấy bạn này chỉ còi to được 1 lúc là rủ nhau đi ngủ hết í mà ! =))
Bạn hoangnguyen cứ từ từ ủn ỉn cho em. Đợi thời cơ là F5 một phát, tung ra 1 nắm bộc phá thì Khu Phố Yêu Nhạc cứ gọi là nổ đòm, he he !!

Chiến đê !!

Re: Đấu giá từ thiện - Đĩa GOLD CD 24KARAT Jim Croce-Words and Music (THỜI HẠN 0H, 27

PHƯỜNG BÁT ÂM !

Các bạn khác đừng ngại. Mấy bạn này chỉ còi to được 1 lúc là rủ nhau đi ngủ hết í mà ! =))
Bạn hoangnguyen cứ từ từ ủn ỉn cho em. Đợi thời cơ là F5 một phát, tung ra 1 nắm bộc phá thì Khu Phố Yêu Nhạc cứ gọi là nổ đòm, he he !!

Chiến đê !!
Dịch lại tẹo cho các bạn dễ hiểu mày nói triết quá susu ạ, tâm phục!
Susu: các bạn đừng ngại vào đây mà chơi với phường bát âm, đảm bảo ăn 1 nắm bộc phá nhấn 1 phát F5 vẫn cứ nổ đòm ..... tiêu he he!

Em đi làm nhiệm vụ đây ạ, nếu có ai cao hơn thì em góp 200K cho anh Nguyên lấy cái CD về mà cho em mượn.

Su vào ủn đít chú Nguyên đi. :))

Em đi làm nhiệm vụ đây ạ, nếu có ai cao hơn thì em góp 200K cho anh Nguyên lấy cái CD về mà cho em mượn.

Su vào ủn đít chú Nguyên đi. :))

=)) mày đi họp đi!!!!! 200K mà đòi chuyển vào SG để rồi chuyển qua ipod á ?? =)) không có cái giá ấy đâu he he ( anh sẽ copy files cho mà nghe hihi hy vọng thế )!

Để cho nó nuột thì : Em mời Tí Chuột đi họp Giao Ban ạ !! =))

Phường Bát Âm ngu-ki đến từ đất Cảng xin gửi lời chào thân ái tới các anh chị cùng 1 nắm bộc phá !! =))

Giá hiện tại là ... 1750kkkkkkkkkk

@ Bạn hoangnguyen chiến đê, em tung hô yểm trợ cho bạn.
Em quyết đứng về phía dân lành yêu nhạc !!

@ Nguyen: Khụ khụ, ngoại đi ngủ nha, tên lửa đất đối không, không đối đất, đặc công đặc nhiệm chơi tuốt nha :D

@PHP do Hương xưa điều hàng: Đào hầm, ôm bộc phá nha (c)

@All: Iem ủy quyền Nguyen chiến vụ này, thân già không thức khuya được, hic :(

Chẹp Ngoại yên tâm đi yêu nhạc với mù nhạc hay chấp ca nhạc 1 mắt chỉ khác nhau ở chỗ .................có tiền mua CD nhạc 24 Kara thôi ha há =))

attachment.php

Há há, đến phần bo là phải cất ví ra về dzồi..........:))

Chả lẽ lại ngồi dai bo thêm cho con bé rửa bát :shrug:

1.850K - Xin cái phao câu

Hic, PHP thì lão Xanh chập tối bị gái bắt cóc, em Mít thì mải bán tranh, có 1 lão thập thò thì nhứt quyết không lên tiếng, iem cô đơn quá má mì ơi...hức...hức...

Nhưng mà nài, cô thì cô, đơn thì đơn vẫn chiến nhá, có lệnh ruồi, chấp hành. :gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back