What's new

Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện vì Miền Trung: Bộ trang sức Hồng Bảo Ngọc

Thôi khuya quá chắc phải để cho các đại gia còn ngủ, ngày mai dậy nhớ chiếu cố quán em là được. Em xin phép thay cái Avatar để các đại gia khỏi phải quay lại trang 1 ngắm em Hồng nhá (tranh thủ chưa bán nó vẫn còn là của em, bán rồi em xin trao trả cả Avatar cho chính chủ:D)

Oài, em cũng tít hết cả mắt theo dõi vụ này :) Nhưng giờ phải khò khò thôi . Công nhận hàng đẹp mà mẫu còn đẹp hơn :D Kiểu này zai chết vì mẫu đẹp chứ ko phải vì hàng :))

:gun:gunHic hic hic tính em hay lang thang về đêm, lúc nãy nhìn khai chợ...đông quá nên không dám vào...
Thật ra tâm lý em la tiền vàng toàn chôn với dấu..không dám đeo bao giờ..nên cái chuyện mua bán vang..hay đá quý..kim cương thì lại cang phải âm thầm..(2h47 AM rùi yên tâm anh em ngủ hết rồi)
chờ lúc cả chợ không còn ai là em xông vào làm luôn: :gun:gun1 900 000 k ( khi trao hàng yêu cầu phải có vệ sĩ mang cung tên hoặc súng hoa cải hộ tống nhé)(c)(c)

Tammao chắc buồn ngủ díp mắt rồi :)) giá em nó là 2T5 lâu rồi mờ!!!

Cảm ơn các đại gia đã thương ..."hương" tiếc ngọc, sáng nay em phải chạy ra ngoài kiếm chút xiền để mua vé xe và cà phê hạt bí chuẩn bị chia tay em Hồng, không ở nhà canh sạp được, mong các bác làm sao để lúc em về mắt em sáng long lanh như em Hồng luôn nhá:D

Bác Tammao cứ yên tâm đấu súng đê, điều khoản giao hàng của em hơi bị ngon đới...

Em có một ước ao, em có một khát khao: Có đại gia nào trả giá cao, mua em Hồng rồi tặng luôn cho...mẫu thì thích quá=))

Oài, em cũng tít hết cả mắt theo dõi vụ này. Nhưng giờ phải khò khò thôi . Công nhận hàng đẹp mà mẫu còn đẹp hơn :D Kiểu này zai chết vì mẫu đẹp chứ ko phải vì hàng
Quá đúng. Hay ở chợ này, em Hương kèm thêm mục đấu giá (ấy khooo.....ông, phải là đấu "pháo" chứ :gun)"phông" của bộ nữ trang này đi?

:gun:gunHic hic hic .....(2h47 AM rùi yên tâm anh em ngủ hết rồi)
chờ lúc cả chợ không còn ai là em xông vào làm luôn: 1 900 000 k ( khi trao hàng yêu cầu phải có vệ sĩ mang cung tên hoặc súng hoa cải hộ tống nhé)(c)

Pác 3 Lông đã đưa "bắn" phát đầu tiên vào "phông" rồi Ha..ha...ha :)):))

Last edited:

Hic hic đung la nhuc.. ai bat minh co vac ăn đêm...tay ai tay ai..tay ổng tay ông...nhuc quá!
Tù mai không dám đi ăn đêm có mỗi cái giá mà nhìn cũng nhầm hic hic hic cáo lỗi các bác nhé

Tội nghiệp Gờ rỉn quá, cố hết sức mà chỉ được có thế này:
Không bán được giá cao là em mang ông Xanh ra "xử" đới, ông làm sao thì làm :))

Hự hự, khổ cái thân iem. "Cố gắng" thì lại kêu "cố quá". "Làm xong" thì lại kêu "làm sao". :LL Nếu có xế lào thì cũng tính sau. :LL

Thôi vì đồng bào miền Trung, iem làm phát luôn: 3.000.000 VNĐ. Mời các đại gia làm tí :gun :gun :gun

Cho iem mon men hỏi tí tẹo. Hồng thì rõ là Hồng rồi nhưng cái Hồng ngồi lên ấy ló nà cái gì nhở, 18k hay 24k ợh? Hí hí, tình hình giá vàng đang cao có khi vừa vì Miền Trung lại vừa mua được quả hời ấy nhỉ.

Hự hự, khổ cái thân iem. "Cố gắng" thì lại kêu "cố quá". "Làm xong" thì lại kêu "làm sao". :LL Nếu có xế lào thì cũng tính sau. :LL

Thôi vì đồng bào miền Trung, iem làm phát luôn: 3.000.000 VNĐ. Mời các đại gia làm tí :gun :gun :gun

Ôi ôi Xanh ơi:L, lần sau quay lại Space là em trả tiền nhá. Đúng là: "Rân chơi đâu sợ mưa rơi, mưa mà rơi quá rân chơi...che dù."

Alo Alo, có bác nào thấy lão 25 lít ở đâu thì làm ơn lôi vào đây cho em cái, nghe Tây nó đồn là lão vẫn nợ em 1 chầu hải sản đới, lão vào mà ném gạch ném đá ủng hộ sạp nhà em rồi em xóa nợ cho:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,140
Latest member
inhopanphat
Back