What's new

Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (THỜI HẠN 23h59'59'' 26

Nếu chị Nga jo trúng thêm cái thầu này tối nay thì đề nghị anh BM đóng gói luôn để sáng mai 9h em chuyển hàng ra Hà Nội chung với bộ Dao của bác pvnguyen.

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (THỜI HẠN 23h59'59'' 26

Nếu chị Nga jo trúng thêm cái thầu này tối nay thì đề nghị anh BM đóng gói luôn để sáng mai 9h em chuyển hàng ra Hà Nội chung với bộ Dao của bác pvnguyen.

Cảm ơn Tichuot!

Bạn Nga_Jo thân mến!
Có vẻ như cái túi chống nước dành cho P&S 95% thuộc về bạn, cảm ơn một tấm lòng với miền Trung, nếu được bạn PM cho mình xin số đo, mình xin gởi kèm tặng bạn 1 chiếc áo khoát chuyên dụng đi Phượt (95% không đụng hàng).

Ôi cám ơn chủ top nhé,vì áo phượt mình quyết định canh me ở nhà thầu này đến sáng.:L
Mình hơi ngại vì mình mở hàng cho bạn không được may mắn lắm,đừng đốt vía nhé:D
Nhưng dù sao cũng thật cảm kích trước tấm lòng vì Miền Trung của bạn.

Sắp đến giờ G rồi,mặc dù bác chủ thớt cũng không thấy đâu và ..cũng không có nhà thầu nào cạnh tranh với em nhưng sao em vẫn thấy hồi hộp.
Đúng giờ là tự tay em đóng gói thầu.

Chủ thớt sao không thấy đâu nhể???

=)) Chắc chủ thớt đang đi tìm thêm món đồ khác để đấu giá tiếp.
Ơ bác chủ ơi...e trúng rồi nhé.

CVN boong...boong đi cho tớ phấn khởi.

Boong!!! Hết giờ!

(Boong hơi chậm vì nhà cháu còn phải boong mấy cái khác mà chủ thớt cũng chui chăn ngủ khì nữa, và lại còn duyệt topic để xem lại giá cao nhất là bao nhiêu :D )

Tuyên bố bạn nga_jo thắng phiên đấu giá này một cách tuyệt đối với mức 1,100,000 VND! Chúc mừng bạn!

Cảm ơn tất cả mọi người!

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Qua 2 phien đấu giá này mình thấy mình đang may quá,mai đi buôn...chứng thôi,thả mấy quả bluchip biết đâu mũi tên xanh lại toàn đi lên.
Nếu được thêm cho Miền Trung vài tấn thóc nữa thì ấm lòng quá.

Re: Đấu giá túi chống nước cho máy ảnh P&S, ủng hộ miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Bác chủ thớt ơi mau hiện hình cho em tự tin đọc số đo của em để bác khuyến mại em quả áo phát.
Mẫu em cao 1.68m nặng 62kg bác nhé.
Mai em sẽ chuyển khoản 1.100k(đấu giá túi chống nước)+3.600k(đấu giá dao..)=4.700k.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back