What's new

Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ ST 10 loại rượu trên 20chai 50ml! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

Vịt kìu yêu nước có khác nhá, yêu thế cơ chứ, he he !!

Ông Quạt lấp ló làm gì, xông vào đi chứ !!

@ Em đảm bảo với các bạn là bộ sưu tập này hơi bị hiếm.
Tùy theo giá cả cuối cùng em sẽ khuyến mại người mua 1 chai không có tại VN từ 2 năm trở lại đây ! (chai to thì đầy ra dưng bé thì không có, he he)

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

Đang rảnh vì bên kia June đập tan người các anh hùng. Rượu à ? Không uống được thì tặng các bạn đi phượt sưởi ấm mùa đông 1.100.000 đ chịp chịp!!!!

Ông Quạt lấp ló làm gì, xông vào đi chứ !!

[/COLOR][/SIZE][/B]

Hồi xửa hồi xưa lâu lắm rồi ý mình có một cô bạn gái làm tiếp viên hàng không của VNAL mình cũng có mấy bộ này . Rồi ................ rồi khi chia chân mình uống kụ nó hết thế là xong nên chả nhớ gì nữa. Chuyện là thế nên mình sẽ không tham gia vì sao bạn biết rồi đấy :)):)):))

Tạm dừng qua chăm bạn Zen hẹn 10h quay lại vật nhau tiếp haha

Các bạn cứ đấu đi, mình dứt khoát phải có bộ sưu tập này để nâng tổng số đang có lên 200 :D.

Em Su em, em có tiểu xảo gì không?:LL

Hồi xửa hồi xưa lâu lắm rồi ý mình có một cô bạn gái làm tiếp viên hàng không của VNAL mình cũng có mấy bộ này . Rồi ................ rồi khi chia chân mình uống kụ nó hết thế là xong nên chả nhớ gì nữa. Chuyện là thế nên mình sẽ không tham gia vì sao bạn biết rồi đấy :)):)):))

Hồi xưa ấy mới chỉ có Chivas gẫy răng, Black tóc xoăn thôi Quạt ạ !!

Chứ các loại còn lại chỉ gần đây mới được dùng mà thôi, he he !!

(Ông không mua mà dìm hàng thế là em đốt nhà đấy nhá !! :(( )

Các bạn cứ đấu đi, mình dứt khoát phải có bộ sưu tập này để nâng tổng số đang có lên 200 :D.

Em Su em, em có tiểu xảo gì không?:LL
Hix má mì hôm nay lại rảnh à hix hix đau khổ cuộc đời rồi các bạn tôi ơi !!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back