What's new

Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ ST 10 loại rượu trên 20chai 50ml! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ ST 10 loại rượu trên 20chai 50ml! (ĐÃ KẾT TH

Chẹp, lượn ra Thuốc Bắc xem hàng, về đào xong cái hố ga thì hàng đã có chủ. Ôi mình nên buồn hay vui :D

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ ST 10 loại rượu trên 20chai 50ml! (ĐÃ KẾT TH

Tớ cảm ơn bạn Vịt nhiều nhiều nhá ! :D

Cảm động quá, hoan hô mọi người,hoan hô diễn đàn!
Vì một miền Trung ruột thịt!

Last edited by a moderator:

Iem xin cảm ơn tấm chân tình của pak susu, cvn,... và nhà pak Kiara (bác ở HP? Quê nội+ngoại của nhà iem đấy nhóa :D), nếu thu xếp được thì hẹn hội ngộ các bác ở Sg. Không thì cũng mong được diện kiến các bác 1 ngày không xa tại quê cha đất tổ ^^

@Tichuot: pak còn dư chai nào không, t7 này khiêng lên núi, anh em mình quất 1 phát cho tê, lấy tình thần tụt...núi nhẩy ;)
@susu: Mai mình sẽ chuyển vào acc của bác Virgo.

Ôi, em vừa ngoài đường vào thì đã kết thúc mất rồi, tiếc quá, không được xem trực tiếp.

Yêu bạn Bánh mỳ quá, nhưng mà cái Su nó bảo để nó lo thì chắc không dám nhận quà của bạn rồi, thanks nhiều nha

@Su: mày định cho tao gì đấy? Nếu lại là rượu thì biếu chị Kiara hộ chị nhá.

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

mà có khi hầu bao rộng rãi, em lại có dịp phượt ra đất Cảng hầu rượu chị đấy:)

Đọc lại thấy vẫn vui vì sự máu lửa của mọi người, nhất là bạn banhmi_saigon này. Bạn có liên quan gì tới nhãn Bánh mì tươi không thế? :) Khi xưa trong đó mình thích ăn bánh mì tươi ở Mạc Đĩnh Chi, sau đó là bánh mì Nam Sơn, ... Nếu bạn có dịp ra HP thì mình sẽ mời bạn một bữa đặc sản Hải Phòng no nê. Đặc sản gì khắc ra khắc biết. :))

@hoangthuy: Từ SG ra Bắc để lấy đà phi sang Châu Phi hả em? :))

Cả ngày ngược xuôi ngoài đường, mệt phờ râu! May mà có các cháu rượu, hehehe...

@Susu: em đã PM. Bác check nhé?

@blackred: được liên minh với bạn thật vinh hạnh vinh hạnh! Mình mà được 10 điểm, thì bạn phải được 20 điểm đấy :) Mong ngày sớm được tiếp tục sát cánh bên bạn.

@brandy: Cám ơn brandy nhiều lắm! Nhậu đeeee...

@tichuot: số đt của mình đây: 0918 887 306. Không biết phải cám ơn bạn thế nào nhỉ? Rất, rất cám ơn bạn :)

Ôi, lại mơ về các em...

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

Đọc lại thấy vẫn vui vì sự máu lửa của mọi người, nhất là bạn banhmi_saigon này. Bạn có liên quan gì tới nhãn Bánh mì tươi không thế? :) Khi xưa trong đó mình thích ăn bánh mì tươi ở Mạc Đĩnh Chi, sau đó là bánh mì Nam Sơn, ... Nếu bạn có dịp ra HP thì mình sẽ mời bạn một bữa đặc sản Hải Phòng no nê. Đặc sản gì khắc ra khắc biết. :))

@hoangthuy: Từ SG ra Bắc để lấy đà phi sang Châu Phi hả em? :))

Mình liên quan đến "bánh mì Sài Gòn, đặc biệt thơm ngon, 2 ngàn 1 ổ..." :)

Hẹn gặp bạn ở HP, nhất định sẽ ra đó vào một ngày không xa. Chuẩn bị sẵn đặc sản đi!

@ Blackred: Nhà em sẽ mang cho bác 1 loại khác, bí hiểm hơn nhiều khi gặp ở đỉnh núi :D

@ Bánh mì: oke. Nhà em sẽ sắp xếp chuyển cho bác trong thời gian sớm nhất. (c) Bác bánh mì không làm nốt luôn chai RHUM TAN DUAY của em à ??? ;)

@tichuot: hôm nay đầu óc em mụ mẫm hết rồi, bác ạ! Chờ em đến ngày mai xem sao nhé? Có khi ngủ 1 giấc lại lên cơn thèm rượu, hehe...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back