What's new

Đây là .....

mà chơi kiểu quân khu thì chít với Kiara nhé, đã biết câu "HP du đãng có ông đây" chưa?(NT)

EM đề nghị sửa lại " Hp du đãng có em đây"! ;) GIà là rất chi ngọt nước chị Nheva nhé!!!!Nghị quyết của bọn em đới!!! Ha ha.

Nhóm này bí hiểm hầy! chửa thấy tổng kết thành viên quân số. Hay cụ chít lực lượng mỏng, sợ thò ra 1 cái là 2 gái kiara với Ong đè cụ? Ong đồ là mem cụ chít thuộc thành phần mong manh dễ cháy nổ. Đưa danh sách lên sợ nhà Ong trèo kéo dụ dỗ nên giờ này chửa dám chưng hàng ra :))

Hic hic.

Đúng là hôm đó "chúng nó" úp sọt tớ, bảo tớ là có đông. Túm lại là đến giờ chả còn ai cả.
...
Vì một số lý do riêng, chương trình pass sang nhà Black và Susu rồi. Susu thì không thấy reply gì cả. Nhân sự thì Black cũng không khả quan...

Hic hic, các bác cứu với ...

Lo gì cụ ơi, gọi là chia đội nhưng tớ thấy về phần trò chơi thì 3 đội cùng chia người cài cắm để chơi một lúc thôi mà.

Đến khi lên đó, tùy theo tình hình thực tế mà mình dàn quân cho hợp lý, vui là chính.

Tớ lúc trước kêu gào thực ra là muốn ace xôm tụ mấu lên mà đi ọp, chứ nhiều khi chỉ cần hơi ngại một chút là ace không đi rồi.

Đội tớ đến ngày hôm nay cũng chỉ chắc chắn 15 mạng (trong đó có 5 mạng tớ bắt phải đi :LL )

Bên đấy có đi sớm để giúp Ban tổ chấy không?

Vừa giật lại Nguyen và Anhminh cho chittoi rồi còn gì ...

Ban tổ chấy như Black thật là người hiếm có =))

Vừa giật lại Nguyen và Anhminh cho chittoi rồi còn gì ...

Ban tổ chấy như Black thật là người hiếm có =))

Iểu ôi, 2 bác này giai hót hàng tuyển hay sao mà các nhóm cứ buôn đi bán lại qua bao nhiêu là tay ..gái :)). Giờ chả hiểu sao lại đến tay giai. :shrug: Em là em đề nghị các bác thế này, các bác cứ chia 2 bác này ra làm 3 mảnh. Mảnh từ cổ trở lên cho cụ Chít, cụ này uyên thâm, cóa tiết mục đánh đố nên có lúc 2 bác này phải sử dụng đến ..quả nho. :)) Vì nhóm em có tiết mục múa tu hài, em xí phần giữa. Phần còn lại cho nhà Kiara, thích gặm chân cẳng. Tạm thời thế đã nhẩy!

ủa bác Chitto kô lên danh sách cho nhóm à? Hay là quân nhà bác chạy toán loạn đi tìm 1001 thắc mắc trong đêm tân hôn rùi ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back