What's new

Đêm Noel và cái lạnh khủng khiếp đĩnh hòn Bà....

Chuyến đi khám phá và chịu đựng với cái lạnh trên đỉnh hòn Bà thành công tốt đẹp
Cám ơn trang phượt.com đã tạo mối gắn kết tứ hải vai huynh đệ
Cám ơn xứ Nha Trang sinh ra con người thật hồn hậu và hiếu khách
Cám ơn chủ thớt Nnhu và thành viên ở Nha Trang Thúy Lan,Bòn bon,Sory,Cafenhatrang nhất là chú Sáu (quản lý khu rừng) cám ơn cái nhà che chở cho mọi người một đêm lạnh giá của BS Yesin.

Last edited:
skype :nguyenduythang1965 ,ban cứ pos lên nha ,không cần hình pro lắm đâu đôi khi có tấm ảnh ngẫu nhiên lại hay.Các bạn cứ viết hồi ức nhé sẽ có hình,ai không viết dìm hàng luôn

Các bạn đừng hiểu lầm hơn 8giờ AM ngoài trời vân còn se lạnh tại sao nnhu đóng quả quần ngắn thế kia...thật sự về đêm ở trong nhà BS Yesin không có nhà vệ sinh và cái lạnh không tưởng được nam thì nghe theo tiếng gọi thiên liêng ,nghỉ là đấng mày râu mở cửa hiên ngang ra ngoài nhẹ nhàng kéo xuống vừa lô thiên bị bí tiểu thoáng qua do mất cảm giác...nữ thì có người không chịu được xữ lý tại chổ, có người đành chịu ướt mới đóng quả cho mọi người nể phục.

Tức là có cái dài hơn, cơ mà bị ướt rồi hả bác! Vụ này bái phục phát nữa vì trời lạnh thế sao mà tắm? =))
@Nnhu: Cho mình hỏi bí kíp để tết ra HN còn mặc quần short đi chúc tết nữa. :))

@Nnhu: Cho mình hỏi bí kíp để tết ra HN còn mặc quần short đi chúc tết nữa. :))

Bí kíp là bạn cứ bị trầy và sây sát ở đầu gối, bó bông bó bột ở đó thì sẽ diện được quần ngắn mà đi chúc tết nhá!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back