What's new

[Chia sẻ] Đi bộ Xuyên Việt (ghi cho kêu- Sài Gòn Hà nội thôi) hehe

nguyễn minh chí1

Phượt tử
Thật tình là không có ý định vào phượt viết nhăng nhít. Nhưng tình cờ gặp một cậu Phượt trên đường mình đi thỉnh kinh nên cũng muốn lên phượt để quen biết anh em khắp nơi. Mình hoàn toàn là dân ngoại đạo. Xuất phát vào lúc 7h sáng ngày 11/4 hiện tai đã qua 6 ngày đi bộ nhưng cũng chỉ mới liếm được cái mông em Phan Thiết. hihi. 11h trưa hôm nay đang ngồi hồi phục công lực ở Z30D Bình Thuận thì có 1 số lạ hoắc gọi. Không biết sao biết mình đi xuyên Việt, thế là sau bao giờ trông ngóng và chờ đợi 2 anh em đã gặp nhau trên ngọn đồi đầy gió, hehehe, và hiện tại 2 tại hạ đang cùng online chém gió Phượt. Xin hết.

Re: Đi bộ Xuyên Việt ( ghi cho kêu- Sài Gòn Hà nội thôi) hehe

Quên mất, có bạn nào muốn tham gia đi cùng từng chặng nhỏ hoặc gặp gỡ giao lưu liên lạc mình qua số 01214 890 780 nhé.

Haizz để có được cái duyên này em đã phải đạp đến 150km và khi chẳng còn sức nữa mới gặp được bác ý.

Bái phục 2 chàng trai. Nhất là bạn Chí nhé. Xe đạp đã thấy thương lắm rồi. Bạn Chí còn đi bộ nữa. Nếu ghé qua phố cổ Hội An thì ở lại nhà chị nhé. Chúc 2 em chân cứng đá mềm, đi đường bình an. Chí nhớ thường xuyên lên cập nhật thông tin về hành trình của em cho cả nhà biết với nhé. Good luck! Dungbuocgiangho 0905824241

Hom nay la dang nhon nho o tp. Phan thiet. Sau bao ngay cach tro duong xa, mai mon the luc va y chi. Hehe nhung cai j cung co cai gia cua no, mat thu nay minh dc nhieu thu khac, sk va y chi ngay cang ben bi hon qua tung chang duong. So so lich trinh tiep theo:
- ngay mai se xuat phat di phan rang thap cham trong vong 4 ngay. Do la muc ki vong thoi.Se nghi o phan rang 1 ngay.
-sau do tiep tuc di nha trang trong khoang 4 den 5 ngay, vi chua ro dia hinh the nao, chua bit trc dc, di bo kho la nhu the. 11 ngay sau ki vong la dang nhon nho o nha trang.
Cam on chi dungbuovgiangho nhe, se call chi neu co co hoi.
Ah, hinh anh va thong tin cu the hon add facebook minh nhe : [email protected] (erich nguyen)
Cam on cac phuot member.

Thằng bạn đang đến phan rang. Khoảng tối nay hoặc sáng mai sẽ đến nơi. Cố lên anh nhé vì đã gần đến đích rồi, còn 1700km nữa thôi. Heh

Mình là dân mới. Đang kiếm chỗ đi chơi 30/4. không biết lanh quanh thế nào gặp "phượt" thik liền( cái tính thik đi nhiều nơi mà chưa có cơ hội vì sv nghèo vãi... hjhj). chắc tầm tháng 7 này làm chuyến đi đầu tiên xem sao đi bằng xe đạp hoặc đi bộ. Các bác pro có kn chỉ em với... chuẩn bị gì, thể lực cơ nào. ai gợi ý cho mình đi đâu đc không ( mình ở TP HCM)

Last edited:

công nhận em phục 2 bác thật >:<
gì chứ đi bộ mà cứ lòng vòng nhất là mấy cái đoạn đồi vs đèo bắc- nam thì gọi là vắng tanh vắng ngắt>:< và dài lê thê tê mê luôn>:<
nếu mấy bác đi bộ kiểu này thì e khuyên các bác chuẩn bị thật nhiều nước uống vaddoff ăn để vượt qua mấy cái đoạn khoai tây lúa mì ấy :D

Tình hình là các bác đâu rồi ạ T.T
Có tí hình ảnh tự sướng nào cho anh em chiêm ngưỡng với ạ ^.^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back