What's new

[Chia sẻ] Đi bộ Xuyên Việt (ghi cho kêu- Sài Gòn Hà nội thôi) hehe

Re: Đi bộ Xuyên Việt ( ghi cho kêu- Sài Gòn Hà nội thôi) hehe

Thế bác đi một mình thôi à. Hành trang gồm những gì?

1 Balo, vài cuốn sổ ghi nhật ký, vài bộ đồ áo ngắn và 1 bộ đồ để mặc kua gái buổi đêm. 1 Con dao bấm + điện thoại, 1 bịch nước lọc cầm tay và 1 bịch bỏ balo, 1 đôi giày, 1 đôi dép =))
Hết rồi anh nhỉ?
Tiêu chảy á =)) Tưởng anh khỏe lắm, biết thế hôm ấy em để lại đống thuốc.

Mie... Thi van khoe. Anh cung co 1 dong thuoc o day mah. Lo j. Rai vi ra phan rang nay may nguoi ban hanh gian doi wa. Mie, bo kho thi toan la mo bo, dia com ga co 2 mieng ga chem 50k. Ko ua dan buon ban o day roi day. Kkk nhung cung ke, bon rut dc minh 1 it, nhubg tuong lai quan xa cha toi dau. Doi no the. E hanh trang nghe thi co ve ko co j nhUng cung linh kinh phet. Nhung bi jo wen roi, 1 ngay 40km voi cai balo van ko sao. Ket o phan rang 1 ngay ruoi. The la chieu toi 1/5 moi toi nha trang.

Nắng ở nhà hóng hớt theo anh Chí! anh Chí cố lên ...:)

Cam on moi nguoi.. Hom gio moi vao phuot cap nhat tinh hinh cho anh em. Tinh hinh la phe phon va lam 1 it cong viec o nha trang 5 ngay. Hom qua xuat phat tu nha trang di ninh hoa. Cu li khoang 38km tu trung tam tp. Hjz vuot 2 deo nho Ru ri va Gio tuong. Den toi thi duoc 1 nhom thanh nien ngoi nhau ben duong tot bung cho di an, an no ne xong thi ve nha 1 anh trong nhom ngu. Nhung 1 bac keo cua kinh qua, nhu la thac do ben tai ko the nao ngu dc, the la 6h sang bac y di lam thi minh moi ngu dc. Hien tai la gan 3h chieu. Bi jo xuat phat di Van Gia. Cu li chi khoang 30km. Khoang 9h30 toi la toi noi. Tum lai la duong con vat va. Muon den phu yen phai di qua nhung ngon deo kinh dien. Deo Co Ma, ( co^? ma~ nhe", ko

Ko phai deo co"ma dau. Va deo ca?. hang duong trc mat se dep hOn va gian nan hon. Ah, co 1 bac ten cuong tu hanoi se vao tuy hoa de nhap top voi minh. Hi vong se co co hoi de gap nhieu anh e phuot hon nua. Du kien toi 9/5 se co mat o tuy hoa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back