What's new

[Chia sẻ] Đi bụi Đài Bắc - Taipei hoàn toàn bằng tàu điện MRT - qua ảnh info-graphic

Re: Đi bụi Đài Bắc - Taipei hoàn toàn bằng tàu điện MRT - qua ảnh info-graphic

Info-graphic #9 :

Bonus thêm các nhãn hiệu nổi tiếng của Taiwan từ trà sữa, bánh dứa, bò khô cho đến áo quần made in Taiwan, bà con thà hồ mua hổng sợ nhầm.
Rồi những cây dù made in Taiwan cũng rất đẹp và bền, loại chống tia UV Mây rất mê, ở chợ đêm nào cũng bán.
Mỹ phẩm Đài cũng rất xịn, đặc biệt mặt nạ dưỡng da có thể mua ở khắp nơi như Cosmed, Watson..

Ps. Mấy bồ có thể cập nhật trực tiếp các chia sẻ tự đi bụi qua các hình ìno-graphic tại trang fan-page i.Go của Mây ở : ĐÂY

#Taiwan #duyênnợ10năm #giờ_mới_chịu_trả #ngườitìnhĐàitrang #i.Go #bụi

y4mw7xUapmXHf07Oq-YhzI5MXH2xkne9xwxhQCX1ZKraaK2yKvKoaGKyT2o_R04lcSLsP10CE4bHqpG6wJ5XR9mAL4DYqgIQ05ItUVweHzb-fO9yKuqnF8xrmRhiKSZCzH6jTK8aP0VT98294paPCyCI20kGlKrUy1D2A0l42m3I5M74P7Aq9lC0HNO9YerK1jBBEhsKFpk-gdhYtzlgAHM1Q

Cảm ơn bài viết hay dễ hiểu của bạn. Mong được đọc và xem nhiều bài viết hữu ích của bạn hơn nữa.

Bạn ơi, tình hình là mình sắp đi Taipei vào tháng sau. Mình dự định đi công viên Taroko trong ngày có kịp ko bạn? Vì thời gian ko có với lại mình đã book hết ksan ở Taipei rồi nên mình cũng ko muốn qua đêm tại Hualien phí tiền. Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với nha hixhix

Recommend các bạn thuê ks hoặc airbnb khu gần MRT Ximenting vì bước ra là chợ đêm, từ đó đi Main Station hay các nơi khác đều tiện mà vui nữa :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,426
190,079
Latest member
Quynh258
Back