What's new

[Đã chốt đoàn] Đi CAM (2 - 4.9.2010) chi tiết tại trang 5

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình không book được vé rẻ để đi Phil với bác JACK ( đây là lần thứ 2 không có cơ hội hợp tác với bác ấy :( ) nên mình lập topic này để tìm chiến hữu và lên kế hoạch cho chuyến đi CAM lần đầu. Bác nào có chung kế hoạch và thời gian có thể gia nhập vào nhóm. (beer)
Và thêm một thông tin nữa là nhóm sẽ xuất phát ở sài gòn nha các bạn.

White đăng ký tập trung ở Phạm Ngũ Lão..Ai chung nhóm thì ú ớ với nhé..vì không bít ai cả,đến lúc đó sẽ bị loạn xị ngậu lên hết đấy.. Thống nhất là 5h30 có mặt điểm danh và nhìn mặt cái lun nhá,tránh tình trạng chơi giờ " dây thun" và tình hình "đu dây điện"..

@hotmit: sr chị bạn em ck cho chị bị ghi nhầm tk nên chị chưa nhận đc deposit, hôm nay thấy NH refund nó mới bít chị ạ. Em sẽ ck cho chị lại ạ. Cho em hỏi là 2 địa điểm tập trung là ở quận nào ạ? Vì em chưa bít là sẽ ở đâu khi bay vào tối 1/9 nên chưa bít đăng ký tập trung ở đâu.

Jemi ui, nhóm mình cũng chưa bít ở đâu, đang kiếm phòng ksạn, nếu thích thì mình book chung ksạn rùi đi chung. Mình cũng có bạn ở SG nhưng thui ở ksạn cho tiện. :D

@ dara, jemi: nếu sapaco trên Phạm Ngũ Lão thì ở quận 1 nhé, còn cái còn lại ở Tân Bình.

Theo như thông tin chủ thớt có thì danh sách tập trung như sau:
Phạm Ngũ Lão:
Chủ thớt + bạn
Whitecoffees

Tân Bình:
Ya xia + em trai
Chị hotmit 80

@chị hotmit80: mấy hôm nay chưa book được hotel C ah, sáng mai chủ hotel hẹn gọi lại.

Bạn Khỉ ơi (Biết tên thật nhưng vẫn thích gọi tên này hơn ^_^)
Vậy lúc về, mọi người đi về từ Pnom Penh về SG phải không ? Nếu vậy, đến Pnom Penh, mọi người đặt vé về tại Capital Tourist kế bên Capital GH luôn ah. Giá vé là lúc tháng 06 là 9$/người (Mai Linh và Sapaco là 10 và 11$). Xe to, cũng đẹp, có WC trên xe luôn đó.

Bạn Khỉ ơi (Biết tên thật nhưng vẫn thích gọi tên này hơn ^_^)
Vậy lúc về, mọi người đi về từ Pnom Penh về SG phải không ? Nếu vậy, đến Pnom Penh, mọi người đặt vé về tại Capital Tourist kế bên Capital GH luôn ah. Giá vé là lúc tháng 06 là 9$/người (Mai Linh và Sapaco là 10 và 11$). Xe to, cũng đẹp, có WC trên xe luôn đó.

Trên xe có WC(Web Cam) nên phải mang lép tốp theo nhe

Trên xe có WC(Web Cam) nên phải mang lép tốp theo nhe
@ anh Vít : Uh, anh vào WC mà giao lưu thử, Chuyến này thể nào cũng có tay, mật Gấu đem đi buôn =))=))
@Khiem : nếu muốn rẻ nữa, 140k/người từ PP về SG thì đi xe Khải Nam, chị Summer có số đt, nếu cần thì mình hỏi giùm. Nhưng mà rẻ có cái giá của nó đó :D:D:D

Chị hotmit oi, chị đã mua thực phẩm dự trữ cho nhóm chưa ? Mình có cần mua nước suối mang đi không ? Nếu đồ nhiều, chị báo cho mọi người biết nhé để còn qua xách đồ phụ cho chị nữa :D

@Dara : gần đến ngày đi thì chị mới mua rồi đóng thùng. Còn nước thì nhà xe cho mình 1 chai nên chắc chị mua thêm mỗi người 1 chai nữa thôi..em thấy như vậy ổn không ?...Về phần vận chuyển thì bên chị có 3 người ở gần nên sẽ làm được rồi.. :)...em ở VT thì sao mà qua phụ chị được nhỉ ?.. :p
ah..em góp ý mua gì đi.. hay chi mua những gì chị thích nhé.. :D

@Dara : gần đến ngày đi thì chị mới mua rồi đóng thùng. Còn nước thì nhà xe cho mình 1 chai nên chắc chị mua thêm mỗi người 1 chai nữa thôi..em thấy như vậy ổn không ?...Về phần vận chuyển thì bên chị có 3 người ở gần nên sẽ làm được rồi.. :)...em ở VT thì sao mà qua phụ chị được nhỉ ?.. :p
ah..em góp ý mua gì đi.. hay chi mua những gì chị thích nhé.. :D

Hì..hì..thỉ phải hỏi thăm chứ để mình chị làm hết thì ngại quá:D. Nước thì em cũng không rõ, nhưng em thấy mình cứ mua sẵn 1 thùng nhỏ dự trữ, phòng trường hợp nước bên đó mắc, rùi sau đó tùy tình hình mà xử tiếp. :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,701
190,158
Latest member
Daiak
Back