What's new

[Đã chốt đoàn] Đi CAM (2 - 4.9.2010) chi tiết tại trang 5

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình không book được vé rẻ để đi Phil với bác JACK ( đây là lần thứ 2 không có cơ hội hợp tác với bác ấy :( ) nên mình lập topic này để tìm chiến hữu và lên kế hoạch cho chuyến đi CAM lần đầu. Bác nào có chung kế hoạch và thời gian có thể gia nhập vào nhóm. (beer)
Và thêm một thông tin nữa là nhóm sẽ xuất phát ở sài gòn nha các bạn.

@hoabien-hp & Jemi : mình đã book được khách sạn rùi, trên đường PNL luôn cho tiện. Mình ở chung 1 phòng nhé (5 người) :D
Tối 1/9 mà hem đi theo anh Deny "về lại chốn xưa" thì mình giao lưu tý Dara nhể ^_^
Mọi thứ ổn rùi, hơn 1 tuần nữa thui, nhanh thật.

Ah, hok phải mọi thứ đều tiêu bằng USD đâu, đổi tiền VND ra Riel tiêu vặt dọc đường lợi lắm đó, dễ trả giá. Đi mua vé ở chùa Vàng chùa Bạc nhóm Cam của mình mua bằng Riel lợi hơn mua bằng USD,
ăn cũng đa số trả bằng Riel (nó nói giá |USD, mình bảo mình trả bằng Riel nó cũng Okie ah ^0^)
Mà quy đổi từ VND -> Riel -> USD thì 1USD ~ 16,000đ thui :D:D

chủ thớt ơi, gần đến ngày đi rùi, anh gửi ds và contact của đoàn mình cho mọi người dễ liên lạc với nhau nhé. Gửi vào mail nha :D

@ all: còn vài người vẫn chưa confirm lại hết thông tin của những người đi cùng nên mình chưa gởi mail hết được cho mọi người. Chậm nhất là tối mai mình sẽ gởi mail cho mọi người.

Về danh sách tập trung thì mình nghĩ chúng ta sẽ có 2 nơi đó là :
Cộng Hòa: (mọi người liên lạc với chị hotmit80 nhé)
Chị hotmit80 + bạn + bạn
Yu xia + em

Phạm Ngũ Lão: (liên lạc chủ thớt)
Chủ thớt + bạn
hoabien-hp & Jemi
dara + bạn + bạn
whitecoffees

Hjx...vô trễ quá mọi người chốt đòan rồi...chưa được đi Cam lần nào hít! ( 2/9 này phải ở nhà rồi! :( )

@ Jemi & hoabien-hp : mình đã kiếm được ksạn rùi, giá là 200k/phòng 2 người, trên đường PNL luôn. Nếu 2 bạn confirm thì mình sẽ gọi điện xác nhận đặt phòng với họ. Tình hình là chiều ngày 1.9 có mặt trên Sg. Sau đó đi tụ tập với bạn bè. Có gì alo cho mình biết sớm nha.

Nếu bạn nào muốn book phòng ở Capitol GH có thể dùng số điện thoại này để book phòng trước +855-1254-8409 giá phòng là 6$/2 người (phòng quạt nhé). :D

ơ, thế đoàn mình ko ở cùng GH hả chủ thớt? Phải tự book phòng là sao ạ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,123
Latest member
Clayjenson
Back