What's new

Đi Cần Giờ dự kiến là vào ngày 4-5-6/5

Xin chào cả nhà, lâu lâu em mới có dịp được off thứ 7 vì vậy, em lập topic này muốn rủ rê mọi người ai có cùng thời gian như em thì mình cùng đi cần giờ cho vui, sẵn tiện ai có khả năng cầm đoàn hay cung đường thì đứng ra tổ chức luôn, em chỉ khơi niềm đam mê thôi, chứ chưa có khả năng tổ chức dẫn đoàn như các ace được,
lịch trình là chiều thứ 6 sẽ rảnh co thể sẽ gặp mặt off để làm quen bạn bè trước, sáng thứ 7 khởi hành đi, tập trung tại công viên bạch đằng cổng tàu nhà hàng 168, và sáng chủ nhật thì về, để chiều 3 h tiếp tục làm, ace nào kế kế hoạch hay hoặc ý kiến hay thì góp ý, nếu không đi nhưng có cung đướng có lịch trình hay thì gửi cho em để em đi,
sđt: 0975808522, LY

Ace nào quan tâm đọc thì vui lòng cho em xin vài thông tin và tuyến đường để em đi, em chủ yếu đi ngắm cảnh tìm chút không khí mát mẻ, tránh xa thành phố ồn ào náo nhiệt,
em dự kiến với nhỏ em là sẽ đi vào sáng t7, chiều t6 nếu ace nào quan tâm muốn đi chung với em cho vui có bạn có bè khỏi sợ lẻ loi thì tập trung tại công viên bạch đằng cồng tàu nhà hàng 168 để gặp mặt lúc 5h-6h, liên lạc nhắn tin trước để em biết em chờ, vì e chưa đi nên giờ mong nhận được sự chỉ dẫn nhiều hơn, hihi.

Last edited by a moderator:
Re: Tìm bạn đi cần giờ dự kiến là vào ngày 4-5-6/5

Đi về trong ngày được rồi bạn ạ, tại ở đó cũng ko có gì chơi đi 1 ngày là đủ.

Re: Tìm bạn đi cần giờ dự kiến là vào ngày 4-5-6/5

mình cũng dự định đi Cần Giờ, nhưng nên ra xã đảo Thạnh An. Ngủ đêm trên đảo. bạn thấy thế nào?

Đến xã đảo thuận an như thế nào, bạn có biết không, mình không có lịch trình cụ thể về cần giờ nên nhờ tới sự trợ giúp của ace, cụ thể thì chiếu thứ 6 lúc 5h sẽ gặp mặt để làm quen có bao nhiêu người đi, sáng thứ 7 sẽ xuất phát đi, uhm mình đang cần một xế để mình làm ôm, vì nhỏ em đổi kế hoạch có việc bận gia đình không đi được,

Cập nhật thông tin, 7 giờ thứ 7 sẽ có mặt tại công viên bạch đằng tập trung để xuất phát đi, đi ngẫu hứng nên kông cấn phải lịch trình đi chỗ này là phải tới đúng điểm đó, trên đường đi có gì vui hay thì tấp vào, sẽ chạy lên cầu Phú Mỹ để tận hưởng cái gió sài gòn, trên đường đi sẽ ghé viếng miếu bà Châu Đốc 3 ở Nhà Bè để thắp hương, hiện tại thì biết được nhiêu đó có gì sẽ khám phá thêm trên hành trình, hihih

Last edited by a moderator:
Đi cao minh đi myglass, đi cần giờ sáng đi chiều về thôi...
Hay em đi chiều tối cũng đc, cảm giác rất là yomossss....:D
============================================

Phân vân quá, sao không ai đi cùng thành nhóm ngắm trăng ở cần giờ ta,vậy chắc sẽ vui lắm, đã có anh Sơn làm xế rồi không còn sợ lạc lõng nữa, nhưng đang lo soooooo cái khác hihi,

Thanks anh rất nhiều nhưng lịch trình của Cao Minh em không đi được, vì 3h chiều chủ nhật thì em phải đi làm rồi nên đi cần giờ thì sáng chủ nhật em về để chiều làm luôn, với lại em ko cố gì hết sợ bị mọi người cho ngủ mùng trời chiếu đất lắm, em không lều không trại không đèn hihih

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back