What's new

Đi Châu Âu trong 2/3 tuần từ giờ tới cuối tháng 8

Chào các bạn, mình là nữ, muốn tìm bạn đi du lịch châu âu đợt hè này. Mình chưa có lịch trình cụ thể. budget của mình là $3000 ($1000 vé, $400 visa, $1600 là du lịch). Các thành phố mình muốn đi là Paris, Rome, Venice, Pisa, Florence, Prague, Barcelona, Amsterdam, Berlin, Budapest, Athens, Warsaw và Istanbul.

Mình dự tính $1600 thì sẽ đi đc hơn 6 thành phố (mình sẽ trao đổi thêm và budget sao cho hợp lý để đi đc nhiều nhất). Dự định của mình là đi được càng nhiều các tốt, khám phá chứ không phải hưởng thụ nên sẽ tiết kiệm một cách nhiều nhất có thể (tất nhiên vẫn sẽ ăn chơi đầy đủ. Chỉ là chi tiêu sao cho hợp lý nhất thôi :D).

Bạn nào hứng thú thì pm mình nhé :). Hoặc add nick yh của mình hedwig_iwi rồi mình trao đổi thêm. Vì mình sắp đi làm nên quyết tâm đi chuyến này, để sau thì sẽ không có cơ hội nữa

P/S: Nam nữ đều welcome nhé :)

Last edited:
Re: Tìm bạn đi Châu Âu trong 2/3 tuần từ giờ tới cuối tháng 8

Nhóm mình có plan đi Châu Âu trong khoảng 30 ngày, dự định khởi hành 3/10. Bạn chủ thớt có thể dời thời gian lại đi chung với nhóm mình cho vui ko? Hay bạn nào có y định đi Châu Âu mà chưa có nhóm thì liên lạc với mình nhé ^^

Bạn ơi,mình cũng sang Châu Âu 28/9 đấy,k bít nhóm mình lịch trình thế nào để mình join vs
Hiện tại,mình đg chuẩn bị thủ tục xin Visa tại ĐSQ Pháp
Các bạn xin được hết chưa?

Hi Hedwig,
Minh ten Phong/nam , cung muon di Anh va EU khoang cuoi thang 7, dau thang 8 ( du kien 10-15 ngay) trong do co 6 ngay-7 ngay o Anh , sau do qua Phap -Bi-Ha Lan va Duc. Lich o EU minh cung chua fixed cu the di nhu the nao. Minh se add nick cua ban de trao doi chi tiet nhe; neu cung tham gia chang nao duoc thì joint cung cho vui
nick cua minh: strongwind_vn
Thanks

bạn ơi,mình cũng đang muốn đi hè này quá,mình ở Hà Nội,cũng cbi đi làm nên muốn tranh thủ đi năm nay.nhưng lại k biết thủ tục xin visa như nào?mình cũng chỉ có budget giống bạn thôi à

mình cũng muốn xin visa bên ĐSQ Pháp nhưng k biết thủ tục xin như nào,chưa đi làm nên chắc xin đi khó nhỉ :(

Mình ở Tp.HCM.Rất muốn đi Châu Âu cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 10.Không biết lịch trình chi tiết của Bạn Laven và Ban Hewig..như thế nào?Liên lạc với các bạn ntn để trao đổi thông tin.Lần đầu tiên đi Châu Âu nên cũng hơi hồi hộp.Mong tin 2 Bạn sớm.DTDD cua minh la 0909279371.Thanks.

Mình ở Tp.HCM.Rất muốn đi Châu Âu cuối tháng 8 hoặc đầu tháng 10.Không biết lịch trình chi tiết của Bạn Laven và Ban Hewig..như thế nào?Liên lạc với các bạn ntn để trao đổi thông tin.Lần đầu tiên đi Châu Âu nên cũng hơi hồi hộp.Mong tin 2 Bạn sớm.DTDD cua minh la 0909279371.Thanks.
Bạn ơi,mình đã book vé đi Pháp Tây Ban Nha và Ý vào 28/9 này rùi. Bạn có muốn join với mình k? Mình đi 1 mình,đang tìm bạn đồng hành.

Q cung muon di Duc nua.Co the ll voi ban bang cach nao, de trao doi cu the hon ko?yahoo:machquyen199

Bạn ơi,mình cũng sang Châu Âu 28/9 đấy,k bít nhóm mình lịch trình thế nào để mình join vs
Hiện tại,mình đg chuẩn bị thủ tục xin Visa tại ĐSQ Pháp
Các bạn xin được hết chưa?

Đây là email cá nhân của mình, bạn gửi vào đây để trao đổi tiện hơn nhé, tránh làm loãng topic của bạn chủ thớt: [email protected] mình sẽ đi vào đầu tháng 10.

Ban oi, minh dag tinh di C.Âu, nhug thang 10, vay sao nhi?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back