[Đã chốt đoàn] Đi Cực Nam Bằng Canô- Rừng U Minh-Năm Căn-Cửa sông Sông Đốc-Hòn Đá bạc 9,10,11/3

hungg0203vip

Phượt V.I.P
Re: Đi Cực Nam Bằng Canô- Rừng U Minh-Năm Căn-Cửa sông Sông Đốc-Hòn Đá bạc 9,10,11/3

Lưu ý : chúng ta khởi hành ngày 8/3 nên ngày này các bạn nữ sẽ được chế độ ưu đãi đặc biệt và tất nhiên cũng sẽ có quà ><

saoquay2006

Phượt thủ
Re: Đi Cực Nam Bằng Canô- Rừng U Minh-Năm Căn-Cửa sông Sông Đốc-Hòn Đá bạc 9,10,11/3

Lưu ý : chúng ta khởi hành ngày 8/3 nên ngày này các bạn nữ sẽ được chế độ ưu đãi đặc biệt và tất nhiên cũng sẽ có quà ><
NGHE câu này được à ,cho chị một vé dập dòm nha HÙNG

tranttlinh

Phượt quái

^^ cho mình tham gia với ạ, vì hồi nhỏ đọc Đất rừng Phương Nam thì ghiền lắm mà chưa có dịp đi bao giờ

Tên : Thùy Linh
SDT : 0919. tám tám. bảy bảy. 99
Yahoo: tranttlinh

LoanChau

Phượt quái

Cho mình đăng ký 1 người nha

Tên : Loan
phone: (61) 411 414 224
Yahoo: phixu

hungg0203vip

Phượt V.I.P

Hiện tại danh sách đã có 4 girl và 1 boy , a nào đăng kí sớm sẽ đc ưu tiên 1 chị xinh xinh ><

caonguyendom

Đi để trở về ...
Staff member

Pác hùng vip đúng số hưởng, chắc chọi gạch quá.

Doan Manh Cuong

Phượt tử

cho mình đăng ký 1 vé + 1 chị xinh xinh nhé :) ^^

Name: Mạnh Cường
CP: 0906899272
FB: [url]https://www.facebook.com/doan.m.cuong[/url]
Yah: manhcuongfoto@yahoo.com

Last edited:

hungg0203vip

Phượt V.I.P
Mọi người nhanh nhanh đổ bê tông , chỉ còn vài hót girl thui ><

Theo Binhya thấy Hòn đá bạc chả có gì chơi, tốn tiền vé qua cổng mà không có gì để tham quan. Nếu các bạn có ý định ngủ lều ở Hòn đá bạc thì cũng phải tốn tiền mướn phòng ở đó à, quy định bắt buộc như vậy.
Hòn đá bạc chủ yếu vào chụp hình ngắm cảnh mà bác chứ k có ngủ lại hòn đá bạc , vs lại chương trình hòn đá bạt của e chỉ là phụ thôi , còn chương trình cực nam và rừng u minh hạ mới là chương trình chính . Cảm ơn bác góp ý nhé !!!

Vẫn còn Tuyễn các bạn nam và các bạn nữ tham gia chuyến cực nam - rừng u minh , mọi người thích thì quăng gạch nhé

Last edited by a moderator:

binhya

Phượt quái

Theo Binhya thấy Hòn đá bạc chả có gì chơi, tốn tiền vé qua cổng mà không có gì để tham quan. Nếu các bạn có ý định ngủ lều ở Hòn đá bạc thì cũng phải tốn tiền mướn phòng ở đó à, quy định bắt buộc như vậy.